Hạng B2
28/7/13
417
706
93
14
Đi ford la

Khi bạn sở hữu nhiều dòng xe, nhiều hãng xe lúc đó bạn mới có cái nhìn khách quan và đánh giá trung thật nhất. Mazada đâu còn lạ gì với người chơi xe, đánh giá chỉ là cách tự sướng và làm cho mình thêm tự hào về những gì mình đã chọn. CX8 là xe cơ bản ổn với hãng xe Maxda, cái mình chưa đánh giá cao đó là ghế xe không linh hoạt, trần thấp trong khi xe không có cửa sổ trời nên cảm giác bí bách. Đầu xe quá dài so với kích thước nên dù xe dài những khoang nội thất vẫn chật. Cảm giác lái không bằng honda, xe bồng bềnh khi đi tốc độ cao
Em lấy cx8 vì nó ko có cửa sổ trời á bác, vì em cảm giác xe có cửa sổ trời luôn nóng hơn xe ko có. Còn chật thì cx8 bị thiếu rộng chứ ko thiếu dài. Ngồi hàng 3 cỡ m7 vô tư, kéo hàng 2 lên xí. Còn chiều ngang thì nhỏ thiệt

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Chỉ gập phẳng hàng 3 thôi bạn.
Vậy bác chưa biết rồi: lùi hết hàng 2 về phía sau sau đó gẩy cái nút gài trên vai ghế hàng 2 đồng thời kéo cái cần bên hông ghế là gập phẳng được. Em chở cả xe đạp to của con em được mà.

• Like
Reactions: Khanhngo2212
Hạng D
16/11/20
2.647
7.898
113
37
Vậy bác chưa biết rồi: lùi hết hàng 2 về phía sau sau đó gẩy cái nút gài trên vai ghế hàng 2 đồng thời kéo cái cần bên hông ghế là gập phẳng được. Em chở cả xe đạp to của con em được mà.
Nhiều người đi xe chỉ lo chạy không lo tính năng bác ơi, lúc một cái gì đó hiện lên thì sẽ hỏi đây là lỗi hay tính năng :D

Hạng B1
26/6/14
78
15.097
83
Xe đẹp (tất nhiên tuỳ quan điểm cá nhân), nội ngoại thất thiết đều rất ổn, máy lành, vận hành ổn định, ăn xăng cộ vừa phải, rộng rãi, máy lạnh lạnh sâu, nhiều option + tính năng an toàn, giá cả hợp lí. Tới giờ em vẫn rất ưng cái bụng :D

tôi đang nghiên cứu đễ đỗi từ x5 qua cx8
nghe thấy thich quá