Hạng B1
16/2/21
68
122
33
Chẳng phải tự nhiên người ta nghi ngờ xe của Hán Nô. Khi còn nhiều lựa chọn khác, chả ngu dại gì bỏ vài trăm triệu ôm của nợ Hán Nô về ngoại trừ 1 vài thành phần cá biệt đội Tàu lên đầu
Vào đây thì tuổi cũng ko còn trẻ mà mày nói năng như 1 thằng trẻ trâu.
Ở ngoài ko biết dám phát biểu thế ko, chứ ngồi gõ phím thì cũng ghê đấy.
Mình đọc OS hằng ngày, thấy con MG qc cũng dữ, cũng chả biết nó thế nào nhưng chỉ có 1 thắc mắc bé xiu xíu là..... Nếu con MG hay thế và chủ của nó cũng ghê gớm vậy tại sao nó chả mang qua Mỹ mà bán. Bảo nó bền rẻ đẹp hơn xe N-H thì há chả phải xe N-H bán đầy ở Mỹ đó sao, tại sao ko là Nó.
Còn bản thân mình ngu ngu, chả có điều kiện mà lái tất cả xe rồi đánh w giá...nên chỉ tin thằng nào bán được qua xứ này, thực tế luôn là bài đánh giá tin tưởng nhất chứ không tin mấy thứ review hay PR vớ vẩn.
Ít ra nó còn được bán ở Anh, Úc, Thái.
Còn Vios hay xa hơn là Vinfast bán ở đâu thế ?
Tôi cũng chả tin review, chỉ tin vào doanh số tại mấy nước đấy thôi.

Hạng D
29/3/16
1.987
2.636
113
46
Vào đây thì tuổi cũng ko còn trẻ mà mày nói năng như 1 thằng trẻ trâu.
Ở ngoài ko biết dám phát biểu thế ko, chứ ngồi gõ phím thì cũng ghê đấy.

Ít ra nó còn được bán ở Anh, Úc, Thái.
Còn Vios hay xa hơn là Vinfast bán ở đâu thế ?
Tôi cũng chả tin review, chỉ tin vào doanh số tại mấy nước đấy thôi.
Đội Hán Nô lên đầu hay sao mà nhảy dựng lên như đỉa phải vôi thế? Mình chế xe Hán Nô và đám tung hô xe Hán Nô chứ đâu chê trách gì bạn?

Hạng B1
16/2/21
68
122
33
Đội Hán Nô lên đầu hay sao mà nhảy dựng lên như đỉa phải vôi thế? Mình chế xe Hán Nô và đám tung hô xe Hán Nô chứ đâu chê trách gì bạn?
Ranh con. :cool:

Hạng B1
20/4/21
54
1.112
83
52
Tphcm
Đã đến xem e này ở showroom, các bác cứ đến xem kỹ e nó; cá nhân thì xem xong mình qđ ko mua; ah mà lúc xem ko phải bản thái đc

Hạng D
9/7/12
2.266
5.471
113
"Cột chữ A hơi rơ khi qua gờ nhưng có thể khắc phục bằng cách đem vào hãng chêm mút để triệt tiêu..."
Khách hàng mình dễ tính thật
Xe chạy 10 năm mà mấy cái đồ nhựa kêu lạch cạch là bực lắm rồi
Đằng này xe mới rơ, đem vô hãng chêm mút,... haiza con xe đa quốc gia