Hạng D
12/4/19
1.667
3.309
118
38
tùy bác, người ta nói nội thất nó cũng tương đối, chứ đâu đến mức như mấy con xe có nội thất xấu tệ. Bác lại hiểu thành "phải đem đi so với những con xe xấu tệ thì biết cỡ nào" ..
Thêm cái reply ở trên của bác nữa thì thấy, âu cũng do cái cách mà con người ta chọn lựa để nhìn nhận một vấn đề ...
Thế 2 con kia doanh số có tốt ko? Phải so với những xe tốt hơn mình mới thấy mình kém, chứ đi so với những đứa ngang ngang mình :v mà con sunny bản mới cũng khá khẩm lên nhiều rồi nhé :D

Hạng D
22/1/19
4.044
6.635
113
Thế 2 con kia doanh số có tốt ko? Phải so với những xe tốt hơn mình mới thấy mình kém, chứ đi so với những đứa ngang ngang mình :v mà con sunny bản mới cũng khá khẩm lên nhiều rồi nhé :D
Bác còn lạc đề hơn cha nội kia :D

Hạng C
21/10/19
539
437
63
41
Thiết kế Mít thái ( Xpander đạt doanh số cao) nhìn ngon hơn Mít Việt Nam ( Outlander đạt doanh số thấp) thì phải.... :D

Hạng B2
19/11/17
387
331
73
tùy bác, người ta nói nội thất nó cũng tương đối, chứ đâu đến mức như mấy con xe có nội thất xấu tệ. Bác lại hiểu thành "phải đem đi so với những con xe xấu tệ thì biết cỡ nào" ..
Thêm cái reply ở trên của bác nữa thì thấy, âu cũng do cái cách mà con người ta chọn lựa để nhìn nhận một vấn đề ...
Đã so phải so cùng phân khúc chứ bác. Giá cả khác nhau, yêu cầu nó cũng khác nhau. Nội thất bản 2020 này em cũng từng khen đẹp hơn bản cũ, cơ mà so trong đám CUV nó vẫn ở top dưới.

Hạng D
22/1/19
4.044
6.635
113
Đã so phải so cùng phân khúc chứ bác. Giá cả khác nhau, yêu cầu nó cũng khác nhau. Nội thất bản 2020 này em cũng từng khen đẹp hơn bản cũ, cơ mà so trong đám CUV nó vẫn ở top dưới.
cái đáng nói ở đây là bố cục thôi. Mà bác có thấy là nó không xấu đến mức không thể chấp nhận được như mấy con kia không? :D
Hơn nữa nó rẻ hơn nhiều mà, đâu thể đòi hỏi sự hoàn hảo được ... Nếu có một con xe vừa rẻ, vừa đẹp, lại còn trang bị khá thì bác biết là nó đến từ đâu rồi đấy ...

Hạng B2
7/10/13
137
240
43
TPHCM
Mời vài studio anime, vài nghệ nhân bonsai về thay bộ phận design gấp. Sao không nhìn KIA mà học hỏi nhỉ, haiz

6/4/16
106
120
18
32
Đồng Nai
Theo ý kiến cá nhân. Outlander năm tới cần phải thay đổi.
Thay vô lăng của Pajero sport
Thiết kế lại khoang nội thất, đặc biệt là khoang ghế trước, màn hình taplo , màn hình trung tâm., màn hình điều khiển..v...v..
Nâng công suất động cơ lên 180 hoăc 190HP.
Cửa sổ trời toàn cảnh
Bỏ cái làm nóng ghế đi, thay vào đó là thêm làm mát ghế dô.
Giá em chấp nhận bằng hoặc hơn 1 chút so với CRV L luôn.

Hạng D
2/5/16
1.923
1.873
143
Theo ý kiến cá nhân. Outlander năm tới cần phải thay đổi.
Thay vô lăng của Pajero sport
Thiết kế lại khoang nội thất, đặc biệt là khoang ghế trước, màn hình taplo , màn hình trung tâm., màn hình điều khiển..v...v..
Nâng công suất động cơ lên 180 hoăc 190HP.
Cửa sổ trời toàn cảnh
Bỏ cái làm nóng ghế đi, thay vào đó là thêm làm mát ghế dô.
Giá em chấp nhận bằng hoặc hơn 1 chút so với CRV L luôn.
Những đề nghị thay đổi của bác chính là all-new mà bản all-new chạy thử ngoài đường rồi, còn bản face-lift hiện tại phải chấp nhận thôi.

Chỉnh sửa cuối: