Hạng D
3/1/16
1.105
756
113
Bài viết có khuynh hướng đề cao cho Vios dù Toyota đã cải thiện nhiều cho dòng xe này nhưng có lẽ chưa theo kịp các hãng khác.

• Like
Reactions: Latumi
Hạng B2
18/4/16
204
151
58
32
Nếu Vios còn ảo tưởng như cách đây 5 năm thì chắc không phải là 1 chiếc xe đáng mua. Nhưng cũng đã dần có cải tiến về trang bị công nghệ và hạ giá. Nhớ hồi cuối 2015 e đi mua xe, Vios G 649 triệu không bớt, đợi 1 tháng mới có xe. Kia K3 1.6AT 660tr 3 ngày có xe.

Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
Đến trưởng khoa Công nghệ ô tô mà còn chọn vios thì các bác có thể thấy tương lai của ngành oto ở VN sẽ ntn rồi đấy. :rolleyes::rolleyes:
Vấn đề là điều kiện kinh tế đủ tới đó thì mua thôi. Nhưng mà khen nó hoàn hảo, tốt bền thì chưa hợp lý đối với 1 giảng viên chuyên đề ô tô.
Bài đánh giá sai chính tả tè le, lại là xe mới đánh giá độ bền

• Like
Reactions: Nissan Meo
Hạng C
3/12/19
723
1.960
93
Đồng nai
Nói thật lòng thì nhìn sơ nội thất cảm giác bớt rẻ tiền hơn được chút, năm ngoái e đi mua xe, ngồi vào từng xe thử thì Vios vs Yaris chui vô là e chui ra ngay k quan tâm xe có j vì nội thất nhìn rẻ tiền quá k có cảm giác muốn ngồi chứ đừng nói sử dụng :D

Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
Hỏi toàn các chú các bác thể này thì làm sao Vios ko đỉnh cao được.

Tầm 22-40 hiện người ta chọn nhiều sang Accent với kiểu dáng thiết kế đẹp option ngập tràn hơn là Vios. Full Vios 570tr cũng chưa bằng được với Full Accent 540 về option mà.
Độ bền thì 1 9 1 10 rồi.
A t
Hỏi toàn các chú các bác thể này thì làm sao Vios ko đỉnh cao được.

Tầm 22-40 hiện người ta chọn nhiều sang Accent với kiểu dáng thiết kế đẹp option ngập tràn hơn là Vios. Full Vios 570tr cũng chưa bằng được với Full Accent 540 về option mà.
Độ bền thì 1 9 1 10 rồi.
Bữa off hội Accent thì phần độ tuổi, a phát biểu là quàn toàn chánh xác!
Còn Vai-ốt là tiêu chuẩn của những quý ông thành đạt, a ko nên so sánh làm ji cho nó mệch nghen:D

• Like
Reactions: Latumi
Hạng B1
17/12/17
77
34
18
36
Đến trưởng khoa Công nghệ ô tô mà còn chọn vios thì các bác có thể thấy tương lai của ngành oto ở VN sẽ ntn rồi đấy. :rolleyes::rolleyes:
Haha com của Bác rất nhiều cái ý ẩn trong đó, ae m không làm đến chức đó nên cứ lựa xe khác mà đi vậy

Hạng B1
2/4/17
98
33
28
28
Dùng tay test tôn của vios mỏng hơn accent, nhưng phần khung thì ko biết, còn hình bác đưa lên cũng ko nói dc đièu gì, tuỳ theo lực va chạm nữa nen cũng ko đánh đồng 2 thằng như nhau dc. Nhưng cùng giá tiền chắc cũng ko khá hơn nhau dc đâu:))
mình test tôn accent r, mỏng như vios thôi, nhất là mấy chỗ ít gân dập nổi ấn là lỏm, vios nó ít dập gân nên trong nó kém chắc chắn hơn. accent test ngay chỗ dập gân thì lỏm sao đc