Hạng B2
22/1/12
299
207
43
32
Thế nên tớ mới nói là cụ không chạy Xtrail nên cụ chẳng hiểu ae hội X nó nói thậtt hay troll . Trong thớt này tớ cũng nói xe tớ 2018 rao 650 triệu ODO 14k mà rao 3 tháng không ai thèm mua đấy .P/s: sau đó tớ đã nói rõ là tớ troll, cụ mới là người đọc chưa hết đấy :D

• Like
Reactions: btpaul
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Ngay trong thớt này chứ đâu, hai anh mải chém sót cả trang nhỉ, xem hình đi, xe của ảnh luôn đó

View attachment 2095359

View attachment 2095360
Ảnh có nói ảnh bán xe ảnh 520-530tr hả? Xe ảnh bán chưa, bác xác nhận thông tin đúng chưa? còn ảnh nói Xtrail 2016 520-530tr đầy bác tin ngay và luôn hả, bác không biết lọc thông tin mà ai nói cũng tin rồi truyền đạt thông tin chưa kiểm chứng à? Cơ bản cứ lên chotot dạo 1 vòng khó gì, bác chụp dùm em mấy trang bán xe rao Xtrail 2016 T31 bán 520-530tr đầy em coi thử cái. Lớn rồi nghe thông tin phải kiểm chứng đúng sai rồi mới đi nói lại cho người khác nha bác.

Tiếp tục hỏi xe bác xe gì mua khi nào ra giấy bao nhiêu hiện tại bán lại được nhiêu.

• Love
Reactions: grandfunk
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
75.797
113
Tớ cmt 1 cái này nữa rồi thôi , tranh cãi mãi không đi tới hồi kết , mất time vô bổ .Mua xe là do ý thích cá nhân , ai thích xe gì mua xe đó , ngon hay dở , xấu hay đẹp, bán lại lời hay lỗ tự chịu , người mua xe trên 1 tỷ là những người có thu nhập khá trở lên nên đừng có dạy họ cách tiêu tiền thế nào cho khôn . Box này theo tiêu chí là nơi chia sẻ đánh giá xe kinh nghiệm về dòng xe NISSAN , các ông chưa bao giờ có ô tô, chưa mua và lái xe NISSAN , cụ thể thớt này là Xtrail thì đừng có to mồm mà lên đây dạy bảo những người đang dùng Xtrail phải thế này , phải thế nọ ( thế nào cũng vài ông to mồm nhảy choi choi vào bảo là : thế nếu không có xe, đi 2 bánh , chạy hãng khác thì không được vào cmt à ? tớ trả lời luôn : nếu không chạy xtrail thì các ông về đúng box của mình mà chém , hay vào XNL , CNL mà chém , vào đây không hiểu biếì gì mà cứ to mồm ngươi ta chửi cho là ngu đấy ) . Nếu muốn hãy vào xem những người đang chạy Xtrail chia sẻ kinh nghiệm để tham khảo thì tốt hơn là vào chém gió một con xe mà mình chẳng hiểu méo gì về nó .Tớ dị ứng với mấy thằng buôn xe cũ , mấy thằng sâu hãng xe khác kinh doanh không có đạo đức chuyên đi dìm hàng hãng khác để đưa mấy cái chuồng gà , xe cỏ của mình lên làm bố đời thiên hạ .Vài ông cứ nhai nhải chuyện doanh số bán hàng để khẳng định mình là người thông thái , thì ông thử nhìn lại cái xe lancruise, LX570 một năm bán được mấy chiếc ? mấy chiếc đó chắc toàn xe xấu với xe đểu nhỉ ? mấy ông cuồng CRV chắc chưa biết vụ Turbo lỗi ,càng chữ A rỉ sét ,đang đậu xe bị phát nổ cruisecontrol đang chạy cao tốc nó khóa cứng phanh nhỉ ? mà kệ nó là xe quốc dân nên để mấy ông thông thaí lựa chọn cho đúng doanh số thị trường , tớ dại tớ mua xtrail , doanh số thấp nên giờ xe chạy ổn định méo thấy nó hư cái gì mà sửa với người ta cho vui.Thân ái .
Dài quá anh ơi anh tóm lại ba dòng dùm em em

• Haha
Reactions: grandfunk
Hạng C
3/1/13
765
15.578
93
Q12
Ảnh có nói ảnh bán xe ảnh 520-530tr hả? Xe ảnh bán chưa, bác xác nhận thông tin đúng chưa? còn ảnh nói Xtrail 2016 520-530tr đầy bác tin ngay và luôn hả, bác không biết lọc thông tin mà ai nói cũng tin rồi truyền đạt thông tin chưa kiểm chứng à? Cơ bản cứ lên chotot dạo 1 vòng khó gì, bác chụp dùm em mấy trang bán xe rao Xtrail 2016 T31 bán 520-530tr đầy em coi thử cái. Lớn rồi nghe thông tin phải kiểm chứng đúng sai rồi mới đi nói lại cho người khác nha bác.

Tiếp tục hỏi xe bác xe gì mua khi nào ra giấy bao nhiêu hiện tại bán lại được nhiêu.
Anh em ô xờ với nhau nói phát là tin luôn chứ cần gì kiểm chứng ?

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Vua doanh số đây, nói có sách mách có chứng chứ không phải kiểu nói bâng vơ vô căn cứ như đám cuồng mua xe theo doanh số đâu.
Người dùng đánh giá Nissan X-Trail: CUV 5+2 đáng giá trong tầm 1 tỷ

• Like
Reactions: btpaul