Tập Lái
30/10/20
4
1
1
42
Xe tôi mua bản full tháng 8/2018 . Công nhận mấy ông nào điên mới mua xtrail, xe tôi chạy trong phố 40-45 lít/100km . Máy yếu , âm thanh dở tệ , camera 360 nhoè kg nhìn thấy gì , cài số lùi khoảng 2 phút mới hiển thị màn hình , cảm giác lái thua xa con CX5 , đừng so sánh với siêu xe CRV vì quá khập khiễng , ODO xe tôi 14k , rao bán 650 triệu 3 tháng nay không ai hỏi , có mấy cụ trả 500 triệu mà tôi chưa đồng ý vì lỗ quá Nếu bán được nhất định tôi đổi CX5 .
Em chào Bác... đọc hết 30 cái cm em rata thích tư duy và suy nghĩ của Bác. Tiện đây Bác cho em xin chút nhận xét và chia sẻ của Bác về Xtrail.
Là vì em đã chọn Xtrail, em định mua lại Nis xtrail 2.5 năm 2018 bản limited giá 775 chạy 3v... em xin Bác chia sẻ chút về tiêu hao nhiên liệu thực tế chính xác nhất ạ, cách khắc phục độ ồn, cảm giác lái ..
Em trân trọng cảm ơn Bác

Hạng B2
22/1/12
299
207
43
32
Em chào Bác... đọc hết 30 cái cm em rata thích tư duy và suy nghĩ của Bác. Tiện đây Bác cho em xin chút nhận xét và chia sẻ của Bác về Xtrail.
Là vì em đã chọn Xtrail, em định mua lại Nis xtrail 2.5 năm 2018 bản limited giá 775 chạy 3v... em xin Bác chia sẻ chút về tiêu hao nhiên liệu thực tế chính xác nhất ạ, cách khắc phục độ ồn, cảm giác lái ..
Em trân trọng cảm ơn Bác
Bản 2018 quá ngon với giá đó . 2.5 đi đường trường 7 lít , trong phố 12-13-14 tùy tình hình giao thông . Khắc phục ồn thì bác nên mở nhạc mà nghe ;p , còn ồn trong phân khúc thì ngang nhau hết từ out đến crv ,san là như nhau đến mẹc glc300 cũng ồn chẳng thua kém nên chấp nhận được nhé . Tớ đã trải nghiệm nhiều dòng xe , ông nào mua xe nào thì khen xe đó nhưng xtrail là con xe rất lành , cảm giác lái rất ok , 2 cầu ofroad ngon lành . Thằng nào chê xấu kệ mẹ nó bác ạ , xe mình mình đi chứ đâu phải mua xe phục vụ thiên hạ .

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Có thông tin về phiên bản tiếp theo của X Trail tại Việt Nam chưa các bác?