Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.321
113
Sao mình chạy Grab mà nó có cái gì âm âm, ong ong ù ù trong đầu, ko êm bằng KIA morning nữa

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Vậy ba
À nhầm. Tôi là khách đi Grab, lên xe Vios lại thấy ko “êm” bằng morning, dù giá xe vios cao hơn
Vậy bác phải qua box Vios comment chứ ở đây là Xtrail mà.

Hạng D
13/1/12
2.667
90.837
113
Giành giụm mãi định qua tết mua X Treo chạy cho có với người ta , vô thấy mấy âm binh CNL chê quá ... thôi tiếp tục đi xe đạp vậy

• Like
Reactions: Rừng Na Uy
Hạng B2
13/12/05
350
4.799
93
51
bác @lamnk: bác mà tụt quần sớm thì em tiết kiệm được mười mấy triệu rồi.
Em mua cũng nhanh, vì chuyển từ Terra sang Xtrail chỉ trong có chút xíu, nên mặc cả đại.... khổ cái thân culi quá:(!!!
(hôm qua nhậu với thằng bạn, trùm buôn phụ tùng xe Hàn, -không biết nó có tàu ngầm trên này không, chứ trên OF nó là G21-, nó nói là ko biết mày mua, chứ mua của bạn tao bán thì rẻ được chục triệu là ít.)

bác @tatasg: con này bị lỗi nhảy giờ đồng hồ rồi. Xe em có khi đồng hồ nó đứng yên 20 phút rồi mới nhảy.. còn thường xuyên nhảy 2-3 phút... rất khó chịu.

Xin hỏi các bác: hôm vừa rồi đi thay dầu xe, có đ/c nói là để chế độ auto xe đi bám đường hơn, nhưng mà tiêu thụ nhiên liệu vẫn như để 2WD.
Em thử để thì thấy màn hình nó chuyển sang 2 cầu và tay lái có cảm giác chắc nặng hơn, không hiểu thực hư gia sao... mong các bác cho ý kiến.

• Like
Reactions: lamnk