Hạng C
3/7/19
801
802
96
mình nghĩ riêng chỉ nói đến động cơ boxer xi lanh nằm ngang đối đỉnh qua trục khủy là cả một công nghệ và kỹ thuật đỉnh cao rồi. Ngay cả Porsche cũng sử dụng
Em không nói về cái động cơ, em đang nói về CVT

Hạng D
18/3/08
1.552
1.530
113
Ok vậy bác già "không-ất-ơ" kể ra xem CVT của Subaru ngoài cái xài xích thay dây cuaroa thì có gì "cao cấp" hơn cho đám trẻ ất ơ sáng mắt xem nào?
Hay là chỉ biết nghe quảng cáo là hộp số cao cấp hơn rồi chửi người khác ất ơ?
Google không tính phí đâu bạn trẻ.

Mấy thằng ất ơ nó hay hỏi vu vơ vớ vẩn, mà không bao giờ tự tìm hiểu kỹ lưỡng thông tin mà nó đang muốn tranh luận là cái gì. Do đó người ta và mình gọi mấy thằng đó là ất ơ đó bạn trẻ ơi !

• Like
Reactions: busybee and BUHUNG
Hạng C
3/7/19
801
802
96
Google không tính phí đâu bạn trẻ.

Mấy thằng ất ơ nó hay hỏi vu vơ vớ vẩn, mà không bao giờ tự tìm hiểu kỹ lưỡng thông tin mà nó đang muốn tranh luận là cái gì. Do đó người ta và mình gọi mấy thằng đó là ất ơ đó bạn trẻ ơi !
Vầng thế thì anh "không trẻ" đây cũng chả biết quái gì ngoài câu google không tính phí

• Like
Reactions: Tuanpercuss
Hạng C
2/6/16
823
838
93
38
CVT thì vẫn chỉ là CVT mà thôi, không thể so với hộp số có cấp được.
Nếu nó ưu việt hơn thì cho thông số so sánh đi. CVT là tôi chê.
Khác nhau ở dây đai hộp số cũng là vấn đề đó bác!

Hạng D
18/3/08
1.552
1.530
113
Vầng thế thì anh "không trẻ" đây cũng chả biết quái gì ngoài câu google không tính phí
Thì ít ra mình cũng biết google để tìm thông tin, chứ không phải như mấy thằng ất ơ hỏi vớ va vớ vẩn để kiếm chuyện mà không kiếm thông tin.
Mà bạn trẻ cũng biết google không tính phí rồi hả. Tốt, thế giới có thể bớt đi 1 thằng ất ơ

Hạng B1
7/6/16
55
39
18
35
Clip chiêu lầu thị anh biết mặt gần hết những tay trong đoàn đó nhé==> đoán được không?
Đồi cát anh cũng biết 1 tay trong đó đấy.
Khúc đường Chiêu lầu thị là dạng off nhẹ thôi, chưa là cái gì mà gọi là đèo dốc nhé.
Sao anh căng thẳng thế, nó dùng off nhẹ thôi. Chứ sao so dc với mấy con bán tải hay SUV thực thụ được. Vì cơ bản cũng k phải là mục đích mà nó hướng đến của dòng xe này. Kiểu như a đòi SUV mà êm ái nhẹ nhàng còn phải bốc vậy