Hạng D
9/2/18
3.395
4.986
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Máy chấm như các con khác trong pk nhưgn tôi đánh gía khoẻ hơn , cơ động lại an toàn nữa, vẫn nhiều người chọn Rush lắm bác ạ, dù giá có nhỉnh hơn các con khác
Nếu mình chọn thì vẫn nghiên về Rush vì con mắt mình nhìn nó không xấu! Cầu sau vẫn khoẻ hơn loại khác. Mua rồi cứ thế mà đi khỏi suy nghĩ nhiều

Tập Lái
14/9/17
24
0
1
35
Chú nên mua Avanza cho nó phù hợp với phong cách thể thao và thời trang thời thượng, con Rớt này vẫn chưa hợp mốt lắm.
Anh em sinh đôi, công nhận Avanza trông hơi cù lần, nhưgn con Rush thì đẹp, kết quả đèn led, cá nhân em thấy tầm giá nó ra màu SUV nhất

Tập Lái
15/9/17
19
1
3
36
Nghe nói chạy Toy là phải đánh giá sau 100k km mới nhận xét dc. Mới 10k thì đâu có j đâu mà khoe :D
May quá tôi chạy được 5 vạn, chả thấy hỏng gì, vẫn chưa đánh giá đc :))) Nhưng thấy hài lòng

Tập Lái
26/9/17
38
1
8
Ăn chắc mặc bền sợ rớt giá nên mua Toyota. Ai ngờ đâu Toyota Việt Nam trở mặt tụt giá thê thảm :D
2 con Rush và Avanza xấu điên đảo từ trong ra ngoài:eek:
Ngoại hình thì theo thẩm mỹ của từng người, còn vêf mấy thứ cốt lõi, thực dụng con Rush nó ok hơn khối ông khác cùng giá, thử hỏi trong pk làm gì có con nào khung gầm chắc chắn đc như con này

Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Ngoại hình thì theo thẩm mỹ của từng người, còn vêf mấy thứ cốt lõi, thực dụng con Rush nó ok hơn khối ông khác cùng giá, thử hỏi trong pk làm gì có con nào khung gầm chắc chắn đc như con này
Chạy dịch vụ con này hao xăng hơn X.
Mấy con này bán ở vùng trũng chạy dịch vụ là chính.

Tập Lái
21/10/18
41
30
18
33
Option vậy mà còn chê nhỉ, đèn pha full led tự động, 6 túi, cầu sau thân rời, điều hòa auto, mấy bác chê có mua đâu mà biết giờ con này giá giảm rất nhiều, ngon hơn X, cá nhân thấy giờ chỉ có xl7 mới hoặc con này đáng thôi, X tới cái bánh dự phòng cũng lazang sắt nữa chả hiểu rút gọn làm gì, mình đi xem con X thì nội thất màu ko đẹp lắm và dvd màn bé tẹo, thêm cái thắng tay nữa, giá mà X lên đèn pha full led với 6 túi khí giá đó thì best rồi

• Like
Reactions: motngaymoi23
Tập Lái
7/3/20
28
28
13
34
Ngày xưa chỉ có Toyota còn càc hãng Hàn thì ko so bì nổi với Toyota. Giờ theo công nghệ thì đúng xe Hàn nó đi kèm xe nên hấp dẫn hơn. Nhưng nếu làm nghề tài hay ăn chắc mặc bền thì bỏ qua các option công nghệ xe Toyota vẫn đỉnh chứ. Những người xưa đi xe Toyota vì dễ sửa dễ thay lại rẻ. Còn trẻ thì hưởng thụ công nghệ. Mỗi người một ý và suy nghĩ khác nhau. Với tôi xe chỉ cần dàn lạnh tốt, nghe nhạc và ko hỏng vặt là Toyota ok nhất.

• Like
Reactions: motngaymoi23