Tập Lái
13/9/17
31
0
6
36
Nghe nói chạy Toy là phải đánh giá sau 100k km mới nhận xét dc. Mới 10k thì đâu có j đâu mà khoe :D
100k km thì rush còn đi ngon chán, nhưng các em mpv 7 chỗ khác thì...hiihi

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
100k km thì rush còn đi ngon chán, nhưng các em mpv 7 chỗ khác thì...hiihi
đấy thì phải vậy chứ mới 10k km so ra người ta đi êm, ngồi êm hết rồi. VN thì đầy mấy con MPV "KHÁC" mà bác nói nó còn chạy kìa hihi.

Tập Lái
14/9/17
28
3
8
36
Lúc Rush mới ra có bảng lạc đi kèm đến đâu 117 củ lận mà các bác, giờ chắc giá về dưới niêm yết rồi
Haha, mới ra thôi, giá tháng trước về tiệm cận 600, lấy xe ko lạc liếc gì cả

Tập Lái
23/9/17
27
1
8
36
Ăn chắc mặc bền sợ rớt giá nên mua Toyota. Ai ngờ đâu Toyota Việt Nam trở mặt tụt giá thê thảm :D
2 con Rush và Avanza xấu điên đảo từ trong ra ngoài:eek:
Avanza thì trông hơi cù lần nhưgn Rush thì đẹp triong tầm tiền, cá nhan đánh giá

Tập Lái
20/9/17
26
0
6
41
Wigo , Avanza , Rush làm giảm giá trị thương hiệu của Tô trong lòng khách Việt , Tô nên sa thải giám đốc bán hàng ở Vn ngay và luôn
Mấy dòng này của Toy chỉ những ai đi rồi mới biết chất lượng xe, còn đa số là mọi người nghe nhận xét của người khác để đánh giá thôi, bằng chứng vẫn rất nhiều người chọn thương hiệu Toy đồng hành

Tập Lái
13/9/17
31
1
10
36
Con này ở ngoài nhìn nhỏ xíu, 2 hàng ghế sau chật hơn Ertiga hay Xpander, được cái thiết kế nhìn (lên hình) nó cơ bắp, thể thao thôi. Chưa kể giá nó lại đắt nhất phân khúc mà bảo là phù hợp cho chạy dịch vụ thì có vẻ hơi khó tin. Bác chủ mua xe về tới nay cũng 14-15 tháng mà lăn bánh được hơn 10.000km thì cũng chưa gọi là đi nhiều đâu ...
Không hề nhỏ nhé bác, nhìn khá cơ bắp, chân rất dài và phuộc...hoạt động tốt :)))

Tập Lái
14/9/17
24
0
8
36
Tầm tuổi bác mà mua xe đầu tiên thì đúng là chỉ có đâm đầu vào toyota, lúc mua chắc còn phải kèm lạc. :D
Con này mua để dùng cho gia đình thì nên mua, 6 túi khí an toàn, còn trang bj cảm biến lùi, nội thất hiện đại, gầm cao chấp mọi địa hình nhé

Tập Lái
15/9/17
19
1
3
36
Con này điều chỉnh giá dưới 620 bằng Xpander ko đậu phộng là đắt như tôm
Máy chấm như các con khác trong pk nhưgn tôi đánh gía khoẻ hơn , cơ động lại an toàn nữa, vẫn nhiều người chọn Rush lắm bác ạ, dù giá có nhỉnh hơn các con khác

Tập Lái
26/9/17
29
1
8
36
chiếc này giá 600 thì hợp lí, mua đi làm nó lành, mình thì ngược số đông, không thích mấy xe thiết kế hoa lá cành, bên trong chi chít óp sần, rẻ là được
Con này động cơ chấm nhỏ nhưng bền, giá đó là ổn đấy bác, thực dụng quất con này