Hạng B1
19/7/17
65
40
18
Ho Chi Minh
Một điểm bất tiện của Fadil là nút bấm mở kính chỉ chỉnh được cho 2 hàng ghế sau nên đôi khi mình đi với con mình, nó cứ lấy tay bấm bên cửa ghế phụ suốt nên mình phải giữ nút bên mình.

Không thông cái vụ này lắm, ai có thể nói rõ hơn giup ạ, tks

Hạng D
22/1/19
4.017
6.574
113
Một điểm bất tiện của Fadil là nút bấm mở kính chỉ chỉnh được cho 2 hàng ghế sau nên đôi khi mình đi với con mình, nó cứ lấy tay bấm bên cửa ghế phụ suốt nên mình phải giữ nút bên mình.

tức là chỉ khóa lên xuống kính cho hàng ghế sau, còn 2 kính ghế trước thì không khóa được, nên khi cho con ổng ngồi ghế phụ (cạnh ghế lái) thì nó nghịch phá lung tung đó bác.
theo em hiểu là vậy

• Like
Reactions: Bibica
Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36

Fadil có nút khóa kính ở 2 hàng ghế sau . Nhưng hàng ghế bên phụ thì không khóa được. Nên nếu ai đó ngồi hàng phụ mở kính ra ( trẻ con) , thì lại phải ân nút kéo xuống chứ ko mặc định khóa chặt được. Cụ hiểu chưa ạ

• Like
Reactions: thanhienguyen
Hạng B2
26/7/16
378
643
93
Anh chủ nói con này "mông đẹp và cơ bắp, ngầu nhất trong phân khúc" trái ngược với quan điểm và con mắt em quá :)
Chúc anh hạnh phúc với em nó.
Giống mình , ko ưng cái mông,:D cảm nhận riêng là hơi thô

Hạng B1
24/11/18
89
92
18
53
Vụ khóa kính thì là do bác dùng sai. Xe hơi có trẻ con đi trên xe thì phải ngồi ghế sau. Để con nhỏ ngồi ghế trước là nguy hiểm vì dây an toàn không bảo vệ đc trẻ nhỏ, trong trường hợp va chạm, túi khí bung là gãy cổ. Người ta làm xe nhỏ phải cắt giảm từng tí để giảm giá thành, nên tính là hàng ghế trước người lớn ngồi ko táy máy, nên cắt khóa kính. Bác nên cho trẻ con ngồi sau ngay đi, để vừa an toàn cho cháu nhỏ, vừa đỡ làm bác mất tập trung. Góp ý với bác chủ.