Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Vấn đề ở đây là em thấy cụ đang đánh tráo khái niệm. Cụ nói spark ế sao con fadil lại bán chạy. Nghĩa là cụ đánh đồng nó chính là con spark lởm ở Vn rồi còn gì
Bác dám chê spark lởm à ! Lởm mà cả đội Vin Fast chọn nó để rebadge :))) Lởm nó mới cho phép vin fast rebadge đấy

Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
em chạy cx8 mà đạp 120km/h em còn run, bác chạy xe hạng A mà lên 140km/h mà vẫn ổn định nể bác quá :)
CX8 chạy 120km/h mà run thì thua. Mình chạy cao tốc bên nước ngoài mấy chiếc Dream nó còn chạy qua mặt mình dù đồng hồ 100km/h

Hạng B2
6/8/14
183
189
43
34
go vap
Vụ khóa kính thì là do bác dùng sai. Xe hơi có trẻ con đi trên xe thì phải ngồi ghế sau. Để con nhỏ ngồi ghế trước là nguy hiểm vì dây an toàn không bảo vệ đc trẻ nhỏ, trong trường hợp va chạm, túi khí bung là gãy cổ. Người ta làm xe nhỏ phải cắt giảm từng tí để giảm giá thành, nên tính là hàng ghế trước người lớn ngồi ko táy máy, nên cắt khóa kính. Bác nên cho trẻ con ngồi sau ngay đi, để vừa an toàn cho cháu nhỏ, vừa đỡ làm bác mất tập trung. Góp ý với bác chủ.
Xe Quyndai e cũng thế nè, bác nói đúng gồi, nhưng cái vụ không khóa được kính cửa trước là vấn đề thoát nạn khi không may có tai nạn.