Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Ơ hay nhỉ? Tôi chạy xe lại chả biết lỗi hay không? Anh em bạn bè đầy người chạy Lux cả A cả SA mà chả thấy ai kêu lỗi gì, thật ra có 1 lỗi ai khó tính là thấy ngay là ốp cửa bị kêu, cái này còn do 2 trường hợp: 1 là do lắp ráp, 2 là mang xe đi độ đẽo như lắp led nội thất hay cam 360 xong thợ ko có kỹ năng lắp lại, xe tôi dính cái thứ 2 do độ led nội thất, mang vào hãng nhân viên vẫn lắp lại cho miễn phí, lắp đến bao giờ mình hài lòng thì thôi. Còn mà có ý ám chỉ minh làm cho Vin ấy, chứng minh được tôi cho 1 tỉ, không chứng minh được thì 1 câu xin lỗi ok không?
thôi được rồi ông ơi, tôi chỉ đả kích vin dùng tiền quáng cáo kiểu bịt mắt thiên hạ thôi chứ tôi có chê xe vin đâu, anh em trên này biết như thế nào rồi mà , hãng xe 3 năm tuổi mà ko hậu mãi tốt thì xác định khỏi bán , ngay cả toy như thế mà dịch vụ họ vẫn tốt nhất đó thôi, cử xem doanh số thang 5 thế nào đã.

• Like
Reactions: Hungthan05
Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Mình chưa đi SA chưa biết chưa đánh giá abc ..
Nhưng có 1 cái đánh giá đc bằng mắt : Ông kế nhà chạy con SA khoảng đc 1 năm nay...và có 1 ông kế nhà luôn chạy Lexus NX300 2 năm...
2 chiếc đậu sát nhau ..nhìn qua thì SA nó xuống nhanh....hơn..chắc do Sơn và các phụ tùng đi kèm ko chất lượng ?ko biết nói sao.....ah giống như đi xe Airblade Thái và Việt vậy...nhìn nó ko bắt mắt..củ củ .. ...nhìn rẻ rẻ... sao đó...
Vì có nhiều bác bẩu SA phải so với X5 nên em so tạm với Lex...
P/s : Bữa đó mình gặp anh chủ xe SA và hỏi : anh ơii, SA này chạy anh thấy ok ko , ngon ko...Ảnh trả lời : Chạy ok , ngon ...xong ảnh chỉ qua con Lexus kế và nói : Nhưng sao bằng Lexus được,,,,,100% không có xạo nhe,,,,,,
View attachment 2480563
haha thế bác đi xe gì thế, hàng xóm đi toàn xe sang thì đừng nói bác đi con xe cỏ s450 nhé.

• Like
Reactions: NEW WORLD FASHION
4/3/19
499
282
66
28
thôi được rồi ông ơi, tôi chỉ đả kích vin dùng tiền quáng cáo kiểu bịt mắt thiên hạ thôi chứ tôi có chê xe vin đâu, anh em trên này biết như thế nào rồi mà , hãng xe 3 năm tuổi mà ko hậu mãi tốt thì xác định khỏi bán , ngay cả toy như thế mà dịch vụ họ vẫn tốt nhất đó thôi, cử xem doanh số thang 5 thế nào đã.
Bố khỉ, thằng Toy chỗ tôi hậu mãi chán lắm, ra lái thử Camry thì lấy thông tin xong thì lại báo là ông gđ đại lý cầm xe chạy công chuyện rồi, bảo bao giờ có xe gọi lại mà từ đấy đến giờ cũng phải 4-5 tháng rồi :) tiêu chuẩn làm đại lý Vin nó cũng gắt hơn, mỗi mẫu có 1 con lái thử riêng, đại lý muốn lấy thêm xe chạy công việc thì lấy xe khác chứ không được lấy xe chạy thử để chạy công việc khác ngoài cho lái thử, rồi xe lái thử đâu cỡ 6-10 tháng thay 1 lần, tại 30/4-1/5 năm 2020 đi xem xe thì thấy con chạy thử cả 2 con màu đen, con Lux A bản full với con SA option tùy chọn (2 cầu, nội thất da nappa nhưng mâm 19), đến tháng 9 lấy xe lại thấy 2 con dán tem chạy thử màu trắng. Ngày xưa đâu 2007-2008 tính mua Vios mà đại lý bắt chồng thêm tiền không thì chờ 6 tháng, bưng tiền đó qua múc Civic số sàn luôn, ngon hơn kha khá trừ khoản thằng Hòn đá còn cắt hết cả dàn âm thanh, có 4 cái loa mà không có đầu CD :D

Hạng B2
8/3/06
376
220
61
haha thế bác đi xe gì thế, hàng xóm đi toàn xe sang thì đừng nói bác đi con xe cỏ s450 nhé.
SA mà bác bẩu xe Sang ah ...qua mấy thớt kia ae bụp bác chớt.... :)
E đi Bim chung Mâm với SA .....còn xe gì bác tự đoán nhe ...:)

Hạng F
29/10/16
11.586
22.234
113
Pháp
Bố khỉ, thằng Toy chỗ tôi hậu mãi chán lắm, ra lái thử Camry thì lấy thông tin xong thì lại báo là ông gđ đại lý cầm xe chạy công chuyện rồi, bảo bao giờ có xe gọi lại mà từ đấy đến giờ cũng phải 4-5 tháng rồi :) tiêu chuẩn làm đại lý Vin nó cũng gắt hơn, mỗi mẫu có 1 con lái thử riêng, đại lý muốn lấy thêm xe chạy công việc thì lấy xe khác chứ không được lấy xe chạy thử để chạy công việc khác ngoài cho lái thử, rồi xe lái thử đâu cỡ 6-10 tháng thay 1 lần, tại 30/4-1/5 năm 2020 đi xem xe thì thấy con chạy thử cả 2 con màu đen, con Lux A bản full với con SA option tùy chọn (2 cầu, nội thất da nappa nhưng mâm 19), đến tháng 9 lấy xe lại thấy 2 con dán tem chạy thử màu trắng. Ngày xưa đâu 2007-2008 tính mua Vios mà đại lý bắt chồng thêm tiền không thì chờ 6 tháng, bưng tiền đó qua múc Civic số sàn luôn, ngon hơn kha khá trừ khoản thằng Hòn đá còn cắt hết cả dàn âm thanh, có 4 cái loa mà không có đầu CD :D
Hiện giờ CD không còn ra nửa, nếu có thì nó gắn riêng qua cỗng USB thôi, Tất cả xe mới hiện giờ toàn qua thẻ hay USB ... Thân bác

• Like
Reactions: quannguyentsnct
4/3/19
499
282
66
28
Hiện giờ CD không còn ra nửa, nếu có thì nó gắn riêng qua cỗng USB thôi, Tất cả xe mới hiện giờ toàn qua thẻ hay USB ... Thân bác
Từ 2008 rồi bác, ý không có đầu CD là cái housing cho bộ CD là 1 ô trống hoác luôn ấy