Hạng C
31/5/11
512
606
123
Bai viet chua hay lam, ko insightful. Viet hoi tho lam gi de may tay di xe dap vo chem gio. Haizz

• Wow
Reactions: lamnk
Hạng C
22/3/16
973
9.031
93
Đi tân trang lại đi bác. Ý em là liêm sĩ á. Em đi công tác hàng ngày bằng xe camry 2017 của công ty. Tài xế lên là nó đóng 110-120 hàng ngày trên Sài Gòn Long Thành đây. Bồng với chả bềnh.
Liêm sĩ mịa j comment và cái xe hở a. Có tiền thì chơi xe, còn chốn này là chỗ ai có xe thì chém. Mời a qua chạy passat nhá, xem đúng là camry chạy 120 so với passat có đúng là bồng bềnh ko, chạy 1 con xe thì con hát mẹ lại khen hay. Hay a khen Camry 120 chạy đầm như X6 thì chệu.
Liều mịa trc kia chạy Kia thấy ngon, sau đó lên Camry lại thấy ngon, giờ chạy BMW và VW thì mới biết là bọn nhật lùn lừa hết cmn cả dân mình

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
22/3/16
973
9.031
93
Passat có định giá bằng Camry thì ngoài đường C200 vẫn đông hơn Camry rất nhiều chứ đừng mơ tới Passat, nơi duy nhất Passat sống tốt ở châu Á chỉ có TQ =))
Bọn VW đâu hiểu tâm lí V :)), có tầm tiền đó ai cũng khoái oai, chứ ai chơi Toy và VW nữa.

Hạng F
3/10/15
9.840
12.110
113
Em không biết sao nhưng trông cái ghế Passat trên nó vẫn thẳng thớm quá, mà cái ghế da Dakota BMW của em sao nó nhăn nheo kinh khiếp luôn các bác ạ.
Nó nhăn muốn nát luôn.
Xe thì đi có mỗi 20.000km.
Em không hiểu nổi.

Hạng B1
21/12/19
60
56
0
33
Liêm sĩ mịa j comment và cái xe hở a. Có tiền thì chơi xe, còn chốn này là chỗ ai có xe thì chém. Mời a qua chạy passat nhá, xem đúng là camry chạy 120 so với passat có đúng là bồng bềnh ko, chạy 1 con xe thì con hát mẹ lại khen hay. Hay a khen Camry 120 chạy đầm như X6 thì chệu.
Liều mịa trc kia chạy Kia thấy ngon, sau đó lên Camry lại thấy ngon, giờ chạy BMW và VW thì mới biết là bọn nhật lùn lừa hết cmn cả dân mình
Đầu tiên tôi không chê xe vw, xe Đức thì tốt khỏi bàn. Nhưng anh nói Camry 2017 đi bồng bềnh ở tốc độ 120km/h. Tôi nghe không lọt cái lỗ tai xíu nào.

• Like
Reactions: Luongnghi
Hạng C
30/4/16
963
363
63
Passat vận hành thì chắc ngon ăn đứt sedan D Nhật Bủn rồi, ko phải bỗng nhiên nhiều ông khen đâu, Hùng Lâm xehay khen em này chạy ăn đứt Camry nhập Thái đó. Chỉ cái là Toy ăn vào mái nhiều bố quá nên các dòng xe WV ở mình khó bán thôi, lỗi cũng như ông Nissan đẩy giá Teana cao vút bán cho ma à.
Tàu nó chơi nhiều dòng WV, 1 nơi hơn tỉ dân chả lẽ ngu hết sao.
Toy vó cái hay là service phủ rộng, các gara ngoài cũng dễ xử lý, chứ đụng vào máy WV phải tay thợ giỏi, nên mua xe lâu dài bị khoản sửa nó níu lại đấy ạ.
Các agent WV ít nên ng mua ngại chơi. Tâm lý sùng Toy và đi Mẹc Bim oai nên WV lép vế cũng phải.
Tiguan 1 thời định giá sát GLK bán cho mấy ai, kể cả đời phom sau này giá cũng sát 1.7 tỉ là quá cao rồi. WV hạ passat gần camry cũng khó bán dc nhiều cũng bởi tâm lý yêu Toy trên cả ưu tiên vận hành xe ở 1 nơi mà max speed chỉ 120km/h, dải tốc độ mà các xe cỏ Hàn chơi tốt ạ.

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Nữa là ô ẻm Nguyên này rất am hiểu xe Đức, gara lẫn showroom chỉ xe Đức, lái hàng ngày các thể loại Bim Mec Audi... nên biết rõ nhiều hãng xe của Đức là đương nhiên.

• Like
Reactions: Osin and PMH82
Hạng D
12/4/19
1.668
3.310
118
38
VW vận hành tốt hơn xe Nhật, chả có gì phải bàn. Chính em trải nghiệm lái Camry cũng thấy nó chán, đều đều, buồn tẻ. Nhưng chán ko có nghĩa nó chạy rung lắc hay ko an toàn ở 120km/h, cái này nhảm, đến Vios chưa chắc bị. Dìm hàng người khác để tâng mình lên, chả bao h là quân tử, chỉ thể hiện mình đang ở thế yếu!