Tập Lái
15/3/17
14
2
3
33
Dạo này thấy suzuki chạy đầy đường cũng không bất ngờ lắm. AE chạy dịch vụ có thể cân nhắc chiếc này

• Like
Reactions: marcuzn
Tập Lái
15/3/17
10
0
1
33
các bác đi ertiga 1.5L mà thân nhẹ thì chạy ổn r lên ga vẫn mượt chạy đèo dốc k có gì phải than phiền

Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Dạo này thấy suzuki chạy đầy đường cũng không bất ngờ lắm. AE chạy dịch vụ có thể cân nhắc chiếc này

Tém tém lại tí 2 bác ơi :D Xe Su chạy ngon thì công nhận, còn vấn đề bảo dưỡng sửa chữa có khá hơn trước ko thì thời gian sắp tới sẽ trả lời, ko cần “vội vã” vậy đâu :D

• Love
Reactions: cnguyen55
Hạng D
6/12/14
1.340
1.304
113
Tém tém lại tí 2 bác ơi :D Xe Su chạy ngon thì công nhận, còn vấn đề bảo dưỡng sửa chữa có khá hơn trước ko thì thời gian sắp tới sẽ trả lời, ko cần “vội vã” vậy đâu :D
Gì mà "2 bác" , bạn coi lại đi: chỉ khác tên nick, còn cùng là "tập lái" và đặc biệt là còm y sì. Lộ rồi ! . Cũng không chừng các "tập lái" khác cũng cùng 1 người đó.

Hạng C
5/12/16
527
776
93
41
Cơ bản thì xe khá tốt, giá rẻ.
Nhưng thiếu linh kiện thay thế, và quá nhiều bài phốt nói về việc xe bị hỏng hóc mang vào đại lý bị hành lên bờ xuống ruộng, ko có linh kiện thay thế trong thời gian dài, thôi né ra cho chắc :v
Đâu ai dám khẳng định đi xe mà nó ngon lành suốt mấy năm đâu, lỡ nó hắt hơi xổ mũi mang vào hãng bị hành lên bờ xuống ruộng và để trong gara 6 tháng thì khóc luôn á.
Đại lý sữa chửa thì ít mà chổ nào cũng hành khách hàng quá thì thua rồi, bởi vậy thằng Toyota VN dù làm cái xe mắc mà chất lượng cũng chả hơn gì Su, nhưng được cái đại lý sữa chửa của nó quá nhiều, linh kiện phong phú, nên ai cũng muốn mua là vậy.

Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Gì mà "2 bác" , bạn coi lại đi: chỉ khác tên nick, còn cùng là "tập lái" và đặc biệt là còm y sì. Lộ rồi ! . Cũng không chừng các "tập lái" khác cũng cùng 1 người đó.
Em quên cho chữ "2 bác" vào dấu ngoặc kép =))

Hạng D
19/6/19
1.180
1.907
113
mấy thằng nâng bi là 1 hết đó bác. Log In Log Out, ctl C ctrl V từa lừa : ))).
mà e nghĩ nhóm đó cũng có sự giúp đỡ của mod. chứ lập nick đòi số điện thoại và email mà. phải có sự thao túng thì tụi nó mới lộng hành như vậy đc. đặc biệt là những bài quảng cáo của Toyota, chắc phải 100 nick khác nhau vào nâng bi.

• Haha
Reactions: No[2]
Hạng B2
22/8/08
377
5.254
93
Phải nói là xe 7 chỗ có phải chiếc này rẻ nhất không các anh? ( Ngoại trừ xe TQ)