sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Khách sạn ở DonDet:
- Khonesavath Guesthouse Lebijou, review cho thấy phòng ở sạch sẽ, giường đôi hoặc 2 giường đơn, có máy lạnh, wifi free, Giá 18-19$US/đêm
- Little Eden Hotel, khách sạn sang nhất ở đây, ngay trung tâm ăn chơi của đảo, đầy đủ tiện nghi, có hồ bơi, Giá 53$US/đêm
- Mr Tho's Bungalow, xa hơn so với 2 cái trên, có máy lạnh, wifi free, Giá 21$US/đêm
- Malina Guesthouse and Restaurant, như cái đầu, Giá 21$/đêm
- Baba Guesthouse, tiêu chuẩn như trên, Giá 22$US/đêm

Các bác lưu ý là vào ngày đó các khách sạn đều còn khá ít phòng từ 2-4 phòng/khách sạn

• Like
Reactions: TigerCar
Hạng B2
19/2/13
241
560
93
Hic, em đăng ký đi, được các bác hẹn ra off đến 3 lần mà lần nào cũng hụt. Quá tam 3 bận, chắc lần sau ra được :)
Sau khi đọc xong lịch trình, em có 1 số thắc mắc/ góp ý như sau:
  • Em thấy đa số là ăn uống + vui chơi tự túc thì làm sao giao lưu với nhau, chi bằng ăn uống, nghỉ ngơi cùng 1 chỗ. Vui chơi thì trừ các hoạt động quá mạo hiểm thì cũng nên có vài hoạt động chung cho vui.
  • Giấy phép liên vận có thời hạn bao lâu? Nếu thời gian ngắn thì để gần ngày đi em mới làm.
  • Bộ đàm mua ở đâu? Cài đặt kênh như nào?
Cảm ơn các bác!

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Hic, em đăng ký đi, được các bác hẹn ra off đến 3 lần mà lần nào cũng hụt. Quá tam 3 bận, chắc lần sau ra được :)
Sau khi đọc xong lịch trình, em có 1 số thắc mắc/ góp ý như sau:
  • Em thấy đa số là ăn uống + vui chơi tự túc thì làm sao giao lưu với nhau, chi bằng ăn uống, nghỉ ngơi cùng 1 chỗ. Vui chơi thì trừ các hoạt động quá mạo hiểm thì cũng nên có vài hoạt động chung cho vui.
  • Giấy phép liên vận có thời hạn bao lâu? Nếu thời gian ngắn thì để gần ngày đi em mới làm.
  • Bộ đàm mua ở đâu? Cài đặt kênh như nào?
Cảm ơn các bác!
Cũng tại bác không tham gia họp nên không nắm, em xin trả lời bác:
1. Tiêu chí của anh em là chia sẻ những gì anh em biết và có khả năng lo cho đoàn, chúng ta cùng đi, cùng chơi, ăn ở gần với nhau nhưng tới đâu share tới đó. Vì mình ở đảo nên việc lo cho ngủ nghỉ cả đoàn tại một nơi là không thể. Tụi em sẽ kiếm các KS gần nhau để mọi người có thể liên lạc với nhau thuận tiện nhất. Bác đọc kỹ CT vẫn có chung nhiều đấy
2. Giấy phép có thời hạn 60 ngày.
3. Bác có thể mua tại Cửa Hàng Viễn Tin và cài các kênh của OS. Địa chỉ thì bác google cho chắc.

• Like
Reactions: Anh 2 Bi
Hạng B2
19/2/13
241
560
93
Cũng tại bác không tham gia họp nên không nắm, em xin trả lời bác:
1. Tiêu chí của anh em là chia sẻ những gì anh em biết và có khả năng lo cho đoàn, chúng ta cùng đi, cùng chơi, ăn ở gần với nhau nhưng tới đâu share tới đó. Vì mình ở đảo nên việc lo cho ngủ nghỉ cả đoàn tại một nơi là không thể. Tụi em sẽ kiếm các KS gần nhau để mọi người có thể liên lạc với nhau thuận tiện nhất. Bác đọc kỹ CT vẫn có chung nhiều đấy
2. Giấy phép có thời hạn 60 ngày.
3. Bác có thể mua tại Cửa Hàng Viễn Tin và cài các kênh của OS. Địa chỉ thì bác google cho chắc.
Cảm ơn bác đã giải đáp kỹ lưỡng.
Nhà em đăng ký 2L + 1N. Có thể tăng lên 4L nếu ba mẹ em cũng muốn đi :)

Hội ông nội
28/1/13
4.246
18.353
113
Bình Tân
Cảm ơn bác đã giải đáp kỹ lưỡng.
Nhà em đăng ký 2L + 1N. Có thể tăng lên 4L nếu ba mẹ em cũng muốn đi :)
Em bổ sung thêm là đi Caravan quan trọng nhất là kỹ năng chạy xe bám đoàn, xe trước chạy sao thì mình chạy vậy để xe đi trước ko phải chờ và xe đi sau không bị ức chế.

• Like
Reactions: Đầu Bạc
Hạng B2
19/2/13
241
560
93
Em bổ sung thêm là đi Caravan quan trọng nhất là kỹ năng chạy xe bám đoàn, xe trước chạy sao thì mình chạy vậy để xe đi trước ko phải chờ và xe đi sau không bị ức chế.
Haha, bác sợ em chạy chậm quá hả? :3dcuoi:

• Like
Reactions: Hungtadico
Hạng B2
18/9/14
366
326
63
54
Không biết có đi được không để hỏi ý kiến bà cả đã. Từ Tết tới giờ ăn nhậu lubu quá nên đuối sức không đi off với AE được kỳ này ráng theo 1 lần cho biết (He he Asian đi hết rồi còn thiếu mỗi Lào chưa đi) nhưng quên kiểm tra là passport hết hạn chưa

Hạng B2
19/2/13
241
560
93
Em mới gọi cho Viễn Tín, đã hết chương trình mua 5 tặng 1, chỉ còn mua 5 off 3%, không nhiều lắm nhưng có còn hơn không :)
Chắc các bác đa số có bộ đàm rồi nhỉ, còn bác nào muốn mua thì đăng ký ở đây em mua giùm luôn nhé (chủng loại + số lượng).
http://www.vientin.vn/may-bo-dam/iradio/
Deadline ngày 13/4 em chốt số lượng và mua để đi offline 16/4.

• Like
Reactions: sjw