Hạng D
3/12/07
1.216
20.854
113
:D bọn tư bẩn rẫy chết
Thay vì bẩu con người ngày nay càng bệnh tật càng chết vì ung thư do ăn toàn đồ hóa chất độc hại do chính bọn chúng làm ra
Chúng lại bơm tiền cho truyền thông cho các nhà pha học bàn giấy chế tạo ra cái gọi là
Chết vì không vận động :D
Thay vì tập thể dục các anh cứ bớt ăn lại là khỏe ngay
nói chơi vui nhưng sự thật đến 90% là do ăn uống, mấy cha trong đội hình team chạy xe đạp đường trường tốc độ khá cao toàn trên 40km/h toàn bụng to ko ah.
Khám chắc cũng bệnh tùm lum..
hí hí

nói chơi vui nhưng sự thật đến 90% là do ăn uống, mấy cha trong đội hình team chạy xe đạp đường trường tốc độ khá cao toàn trên 40km/h toàn bụng to ko ah.
Khám chắc cũng bệnh tùm lum..
hí hí

Việt Nam lạ quá phải khg anh????
Em lẹt đẹt 30km/h mà bụng ngon:D

Hạng B2
21/7/09
412
262
63
Người anh chắc dạo này đẹp lắm ha....Ngon:D hơn hồi 5-7 năm trước em cf với anh trên Đồng Xoài là cái chắc.
Em hít xà 3 x 10 - hít đất 6 x 20 là người quá đẹp dzồi:p
Để bữa nào lên "kiểm tra" cái coi:D:D:D:p:p:p
Sau một năm chạy thì size quần xuống 2 số, tốn tiền thay toàn bộ quần áo.

Hạng D
3/12/07
1.216
20.854
113
Việt Nam lạ quá phải khg anh????
Em lẹt đẹt 30km/h mà bụng ngon:D
ít chạy xe ko chuyên mà đạp trung bình được 30Km/h là ngon chứ sao lẹt đẹt được. mà đạp thì dưỡng cơ bụng nếu có múi bụng rõ nét rồi nhé. Còn ko thì cũng bũng bầu thôi, ha ha

Hạng D
21/9/10
1.937
11.046
113
ít chạy xe ko chuyên mà đạp trung bình được 30Km/h là ngon chứ sao lẹt đẹt được. mà đạp thì dưỡng cơ bụng nếu có múi bụng rõ nét rồi nhé. Còn ko thì cũng bũng bầu thôi, ha ha

Em cũng giảm 10kg...xuống 2 size quần.

Anh em mình ra Quán Thịt "Forest" bàn vấn đề này nhen anh:D:D:D
đúng rồi, 2 anh hẹn nhau ra đàm đạo riêng đi, vào đây mà mặc cảm quá hic hic

Hạng B2
21/7/09
412
262
63
Em cũng giảm 10kg...xuống 2 size quần.

Anh em mình ra Quán Thịt "Forest" bàn vấn đề này nhen anh:D:D:D
Đầu hè năm 2015 mình bắt đầu lộ trình giảm cân bằng phương pháp chạy bộ, hít đất... đến khi vào năm học mới đưa con đi học, mấy chị phụ huynh quen biết gặp mặt hỏi sao anh ốm dữ vậy có bị bệnh gì không?:eek:

Hạng D
21/8/14
1.193
29.090
113
bụng em cách đây 1 năm là 89.

Sau khi chạy đá banh trở lại h còn 82.

Hạng C
1/1/07
703
7.683
93
45
A xem lại chế độ ăn uống nhé: xen kẽ thêm vãi buổi đạp xe bền hay chạy bộ nếu có thể hay bơi bền...
bỏ luôn tinh bột ( ko ăn cơm các ngày trong tuần.. nhớ quá ăn tối đa 1 chén ngày cn thôi) thỉnh thoảng ăn bún phở nhưng cực hạn chế; vậy bụng mới nhỏ lại
Như e ngày nốc tệ 10lon bia, uống cõ 22-24 năm nay rồi; nói thêm e vẫn còn nhiều múi bụng;
ah sức ăn e vẫn duy trì tốt, trc e sinh viên ăn mỗi bữa 12 chén cơm chưa kể đồ ăn canh các loại nhé a..
giờ ko ăn tinh bột nhưng ăn vẫn khoẻ hơn 3 ngừoi bt !
hàng ngày anh ăn j ?
gì cũng ăn ngoài tinh bột ?

Hạng F
4/1/08
8.300
111.676
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Tất cả các thể loại đi bộ, chạy bộ, đạp xe, không thể nào so được với đánh tennis, cầu lông, và đặc biệt là đá bóng.
Còn đi bộ mà lại đi bộ bằng máy thì đúng là phí thời gian vô ích.
Mình đếm được rất nhiều anh không phân biệt được Thể dục và Thể thao.

Thật là suy thoái quá.