26/8/20
1
15
1
44
Người "vợ 2" Ford Everest

Các bạn ạ, tôi tình cờ đến với cuộc thi này nhưng tôi hoàn toàn không tình cờ đến với người vợ 2 của tôi đâu nhé. Mối tình với người vợ 2 bắt nguồn từ người em gái Ranger, dù rất thích em gái đó nhưng sau 3 năm hò hẹn thì mình quyết định tiến tới người chị 3 Everest bản bi để lấy làm vợ 2.

Các bác biết đấy, mình cưới ẻm về t6/2019 thì một thời gian sau thiên hạ dèm pha các thứ rằng ẻm xì nhớt, ẻm abc .... các thứ tùm lum kiểu.

Nhưng tôi là đàn ông mà, khi tôi đã yêu thì sẽ bất chấp mọi thứ để đến bên ẻm và chăm sóc bảo vệ ẻm. Thiệt tình mà nói “Trời bất dung gian” cho mấy kẻ lừa đảo, nói xấu các kiểu vì sự thật vẫn là sự thật các bác ạ. Ẻm vẫn chung tình với mình, vẫn đưa mình và gia đình vượt qua những cung đường khó nhằn. Vẫn êm ả ngày đêm đưa mình đến những nơi mình muốn, nào là đường đất, đường sình, đường cát, thậm chí cả cung đường madagui qua hồ dambri toàn đá và ổ voi mà vẫn mượt mà ngon lành.

Đúng với câu “sedan sẽ đưa bạn đi nhanh nhưng chỉ có suv Everest sẽ đưa bạn đến nơi''.

Vợ cả và 2 đứa con mình rất thích ngồi xe dong duỗi những cung đường với mình vì độ êm ái và thoải mái mà vk2 mang lại trên những chuyến đi.

Thôi thì kg nói nữa vì nếu ai đã trải nghiệm con Everest bản bi rồi sẽ biết cảm nhận của mình lúc này và sẽ đều đồng ý với mình rằng đây là 1 chiếc xe trên cả tuyệt vời.

>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<
Qua cuộc thi “Xe & Những chuyến đi”, Otosaigon cùng Icar Vietnam, Mobile Car Care, Camera 360 DCT Việt Nam, Thiên Minh Autosafety, AutobisTín Mỹ Autofilm sẽ đồng hành cùng các bác trên những cung đường du lịch.

Chỉ cần chia sẻ những hình ảnh đẹp và kỷ niệm khi du lịch trên forum “Xe & Những Chuyến Đi” của diễn đàn Otosaigon.com, các bác sẽ có cơ hội nhận được nhiều quà tặng hấp dẫn và giá trị

Xem chi tiết cuộc thi “Xe & Những chuyến đi 2020” tại đây

>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Thỉnh thoảng hay gặp xe cụ trên đường...!!!

Hạng B1
20/4/20
68
82
18
39
Đang dâng trào cảm xúc thì bác hết bài làm em tụt hứng, bác viết thêm nữa đi bác, đang hay mà...

• Like
Reactions: PMH82
Tập Lái
28/9/12
9
2
3
Câu này mang hơi hướng PR quá lộ liễu: “sedan sẽ đưa bạn đi nhanh nhưng chỉ có suv Everest sẽ đưa bạn đến nơi''. Chỗ này mình nhìn không nhầm là Suối vàng, Đà lạt. Land cùi 2005 mình thấy độ trâu và vượt lầy thì bỏ xa em này.

• Like
Reactions: npt
Hạng D
9/2/18
3.365
4.935
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Câu này mang hơi hướng PR quá lộ liễu: “sedan sẽ đưa bạn đi nhanh nhưng chỉ có suv Everest sẽ đưa bạn đến nơi''. Chỗ này mình nhìn không nhầm là Suối vàng, Đà lạt. Land cùi 2005 mình thấy độ trâu và vượt lầy thì bỏ xa em này.
Cũng chưa chắc chắn đâu

Hạng D
8/10/11
3.064
5.848
133
Cho em hỏi cái xe bác có độ thêm không em thấy gầm nó hơi cao, lúc trước nhà em có con rav4 đời tống cũng hay đi như bác. Giờ