Hạng C
16/3/07
887
13
18
Hải Phòng -HCM
RE: Nguy hiểm khi lái Land Cruiser Tàu

Đây muốn chứng tỏ thương hiệu mà bác.Rơi từ trên cao xuống ,lôi lên che bạt vào đi tiếp.Đỉnh cao chưa có:D:D:D

Hạng C
15/7/07
503
145
43
xứ bưởi

Như vầy là xe quá tốt chứ kém an toàn gì, hoan hô Tung Của, giảm giá đi Nhựt Bủn , Hàn Xẻn ơi!

Hạng B1
11/7/07
94
0
6

Đi xe tàu giống như đi tàu bay giấy không biết bọn tàu mà làm máy bay có ai dám tình nguyện đi o? Riêng em có cho đi free cũng lạy

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Trích đoạn: xecolosi

Đi xe tàu giống như đi tàu bay giấy không biết bọn tàu mà làm máy bay có ai dám tình nguyện đi o? Riêng em có cho đi free cũng lạy
Họ có tàu vũ trụ rồi bay lên không gian rồi . Không phải cái gì của tàu cũng dỏm đâu bác

Hạng C
13/9/07
676
0
16
hà nôi
dantri.com.vn

cơ quan bố em hiên nay có một con land..màu trắng đặc biệt của nó là không có cửa hông chỉ có cửa trên đầu cho lái xe và người ngồi trên thôi nếu muốn ngồi vào trong thì phải đi bằng cửa đàng sau.
Em bây giờ muốn biết nó là đời năm bao nhiêu các bác cho em biết với, cái xe này em hay thấy ở châu phi họ hay đi trên sa mạc. em xin cám on các bác.

Hạng C
1/8/07
664
1
18
46
TP.HCM

Vụ tai nạn này nhằm mục đích quảng cáo cho con Land Cruiser Tàu chứ ko phải nguy hiểm gì đâu... các bác thấy đó nó lật xuống vách đá mà vẫn chạy tốt... đã lật úp mà vẫn còn lưu thông trên đường :D

Hạng C
4/9/06
579
0
16
34

Bọn TÀu mà SX xe này gặp chiến tranh thì bán tha hồ chạy,cứ mua con này mà gặp máy bay địch thì lao xuống ruộng, địch tưởng ta tắt điện rồi đi chỗ khác thì ta lại leo lên, tiếc là nó chưa gặp thời thôi, hì hì

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

Xe này mà bán với giá <10k USD thì chắc anh em OS cũng mua về độ chơi. Nhìn cũng phê lắm chứ, đâu thua gì Land xịn đâu

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Hàng Tàu cũng có nhiều loại lắm các bác ơi, đừng có ác cảm quá[8D].

Hàng Trung Quốc mà được sản xuất bởi các hãng danh tiếng (nhất là hàng kỹ thuật cao) thì cũng không thua gì hàng sản xuất bởi Nhật, Hàn Quốc, Châu âu hay Mỹ đâu. Nếu các bác chịu khó lật cái mông laptop nhà bác lên thì hỏi có bao nhiêu cái không được sản xuất tại Trung Quốc:D