Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Khi nào rời được cái cảng Phú Hữu thì lúc đó mới nói chuyện được, giá lên đỉnh rồi, ko lên nữa đâu, mấy bác nào bán lời chút xíu rồi thì nhảy đi, bà con cô bác già trẻ lớn bé ôm tiền ra Đồng Nai hết rồi...

Hạng C
11/10/17
907
9.234
93
Mình tổng hợp lại từ nhiều nguồn từ báo nhà nước :
_ chủ trương tiếp tục sử dụng vốn ngân sách : dự án này trc giờ vẫn vậy mà.
_ dự án không được ghi vốn trung hạn cho ngân sách thành phố nên phải đợi qua 2020 bố trí lại .
_ Dự án cấp thiết , được ưu tiên thí điểm quy trình Bt mới
nhưng đến nay vẫn chưa thấy qui trình mới , nhất là trong thời kỳ này, không ai dám ký để thí điểm, vượt luật..nên cần chờ sau đại hội đảng 2021 mới tính.

12/10/07
2.603
10.462
113
Khi nào rời được cái cảng Phú Hữu thì lúc đó mới nói chuyện được, giá lên đỉnh rồi, ko lên nữa đâu, mấy bác nào bán lời chút xíu rồi thì nhảy đi, bà con cô bác già trẻ lớn bé ôm tiền ra Đồng Nai hết rồi...
Có một phần không nhỏ trong số tiền bê ra Đồng Nai ngày ấy đã chạy vô túi Ali33.

>> Có một số đông người bây giờ ngồi ngửa mặt lên trời than: Ước gì ...q9

Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Có một phần không nhỏ trong số tiền bê ra Đồng Nai ngày ấy đã chạy vô túi Ali33.

>> Có một số đông người bây giờ ngồi ngửa mặt lên trời than: Ước gì ...q9
Hahha, đầu tư phải hiểu biết nhà bác, ko biết gì mà đi đầu tư thì thua ráng chịu, quận 9 lời ko bằng 1 phần ĐN đâu bác, có nhiều chỗ thơm lừng luôn.

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Só rỳ mợ gì trẻn muốn bơm “ nong xành “ cái bánh vẽ sân bay to tổ chảng thì vào thớt long thành mà bơm với thổi nhá.
Ở đáy là thớt nói về con đường nguyễn duy chinh mà mợ cứ xách máy bơm nước cống bên nguyễn hữu cảnh sang mà bơm thổi ko thấy ngượng mồm àh.
Hay là nợ chai lỳ đến mức độ bơm bất chấp !!!

Tập Lái
24/9/18
39
17
3
34
Vin nó lobby để nó bán Grand Park thôi, nhiều khi bán xong thì chưa thấy đường đâu.

Hạng B1
6/6/15
50
114
53
38
Khi nào tính dời cảng Cát Lái thì mới dời cảng Phú Hữu nhé. Sinh ra để giảm tải cho Cát Lái mà bảo dời là dời dc ah.

Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Só rỳ mợ gì trẻn muốn bơm “ nong xành “ cái bánh vẽ sân bay to tổ chảng thì vào thớt long thành mà bơm với thổi nhá.
Ở đáy là thớt nói về con đường nguyễn duy chinh mà mợ cứ xách máy bơm nước cống bên nguyễn hữu cảnh sang mà bơm thổi ko thấy ngượng mồm àh.
Hay là nợ chai lỳ đến mức độ bơm bất chấp !!!
Bác có thấy chữ LT nào trong đó ko vậy, bác làm gì gắt thế, đường Nguyễn Duy Trinh có làm hay không mà cái cảng phú phú hữu còn nằm đó thì cũng ko thể đẩy giá lên cao được, lẽ nào bác đầu tư đất quận 9 mà ko hiểu sao. Đất LT đâu cần bơm đâu đâu bác, còn bây giờ ngon đâu còn nằm ở LT nữa, bởi vậy ta nói dân ngoài kia nó ăn gì mà giỏi thế, toàn đi trước dân trong mình.

Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Hóng hàng thơm lừng như múi mít :D
Để khi nào chốt được lô đất thơm đã rồi bật mí cho bác nhà, chứ săn lùng cả tháng nay toàn bị hụt, ko giành nổi luôn, chưa tới 1 tháng mà lời 50% rồi, liệu bác có thấy thơm ko, vậy mà trên os ko thấy ai đề cập đến toàn bơm vin để thoát hàng.