Hạng B2
7/2/11
182
11
0
32
www.facebook.com
Ôi e vừa xem bên vnexpress xong, định đăng lên cho các bác tham khảo ai dè bác nhanh hơn e rồi, hihi. Theo e là nên tịch thu bằng luôn cho khỏi ngông, sai hay đúng gì cứ dừng xe xuống, tài xế loại gì mà phóng xe đi lại còn lạng lách như thế, quá nguy hiểm cho người đi đường khi cầu SG luôn đông đúc như thế, lại còn cụ già & 1 phụ nữ trong xe nữa chứ... bó tay!

Hạng C
9/8/07
506
4
18
41
Cha tài xế này cũng liều thiệt, may là chưa đụng ai à, chứ đụng ai chạy trên đường thì ... đổ nợ.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Vừa đọc xong, em thì em thu bằng luôn, chẳng biện minh được tý nào, may mà ngã 4 TĐ đông, nếu ko đông nó "chơi đuổi bắt" nữa, không may cho người đi đường nào đó bị nó húc. Em ghét thằng này, híc

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
thằng này láo quá gây nguy hiểm tính mạng cho bao nhiêu người đi đường chứ có phải chỉ những người ngồi trên xe của nó không thôi đâu, nếu có thể thì ghép nó vào tội mưu sát rồi bỏ tù nó thì mới đáng tội.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Chú này mới đúng là lái xe XHCN nè
Luôn naêu cao tinh thần tiến công CM, đuờng ta ta cứ đi
nobita48 nói:
em không ưa cái kiểu thế này,,,lở như lúc chạy đụng phải người nào đó thì sao chứ...........lái xe vớ vẩn, thiếu văn hóa và thiếu đạo đức của một người lái xe xã hội chủ nghĩa

Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
Em đồng ý các bác lên án hành động chạy xe liều lĩnh của anh này.
Nhưng chúng ta nên có 1 chút thông cảm cho anh TX người Tiền giang này bởi: anh ta ở tỉnh lên, chạy từ Tôn đức Thắng về cầu SG, dọc đường qua mấy ngã 4 đều thấy biển cho phép 4B chạy 3 làn nên đến đoạn cuối gần cầu SG vẫn giữ nguyên làn xe mình chạy lúc trước.
Giả sử mình ở nơi khác đến không quan sát kỹ biển báo cũng dính như thường, ôi SG...