Hạng D
27/6/07
1.864
122
63
48
Middle of nowhere
www.facebook.com
LVL khúc xéo xéo này hình như cấm xe hơi anh. Lâu rồi không dám đi đường này nhưng mình nhớ là vậy.

Chứ NVL đi từ hướng Q7 ra xa lộ, cấm quẹo trái vô NHT nhe mấy bác, bữa từ Vivo ra, chạy lane 2 bánh tới ngã tư, bị dính nguyên đống xe 2b không lấy ra lane ngoài được để quay đầu quẹo lại, làm tốn 2 lần vé trạm thu phí.
NVL hướng Q7 về Bình Chánh nếu muốn quẹo trái thì đi lên 1 đoạn rồi quẹo lại nha bác, còn lỡ đi lane xe máy thì qua trạm thu phí quẹo lại nhé, hiện tại NVL không thu phí xe 4-7 chỗ nữa rồi

Hạng D
8/10/11
3.066
5.952
133
Nhìn kỹ k có bảng thì rẽ thôi bác. Thằng nào quắt vào mình chắc chắn k sai thì mạnh dạng xin biên bảng. Ban đầu nó sẽ làm bộ ghi ghi xong quay ra thuyết phục mình chung bánh mì, cứ kiên quyết xin bb hồi sau nó cũng hết đường phải cho đi thôi. Thử cải vs bọn láo táu 1 lần thì bác sẽ thấy, cảm giác phê lắm
Vì một môi trường tươi đẹp không cho bán bánh dọc đường nhe mấy bac.

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
bảng biểu trên NVL rất là là quừng què, chạy lane giữa sau container, hai xe tải kẹp hai bên, làm gì mà thấy cái bảng cắm trong lề...! Csgt thì rình bắt xe lọt thế này... như diều hâu bắt gà con vậy...!!!

Tập Lái
3/7/19
17
7
4
59
Queo phai binh thuong nhe bac. Kg co cam.. Quẹo trai thi kg được nhé...

Hạng C
29/12/14
571
1.927
93
Bạn đi thi có bao lý thuyết ko, nếu 1 người học lý thuyết đàng hoàng thì chẳng việc gì phải sợ nếu mình tuần thủ đúng luật

Tập Lái
1/8/18
21
12
3
LVL khúc xéo xéo này hình như cấm xe hơi anh. Lâu rồi không dám đi đường này nhưng mình nhớ là vậy.
Mình ở khu này xác nhận xe hơi quẹo phải vào Lê Văn Lương bình thường nhé bác. Cái gì luật không cấm thì ta cứ làm thôi bác.

• Like
Reactions: dyldn39