Hạng D
29/12/14
1.776
7.967
113
Em chưa thấy mấy bác khu đông vô ca bài ca Đa phước nhỉ :D
Đúng, em cũng đang chờ, có điều ở đây nó luôn hiện hữu nên có nói gì thì cũng vậy. Ai mua khu Nam thì đều biết, và cũng chẳng cần phải giải thích.

• Like
Reactions: nob_no
Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Em chưa thấy mấy bác khu đông vô ca bài ca Đa phước nhỉ :D
anh Đây vuýt Dương ảnh làm đại lý F1 cho hãng Channel 5 rồi nha. mùa gió chướng ảnh sẽ phát cho mỗi cư dân khu Nam 1 chai Channel 5 chống mùi hihi

GIÁNG SINH VUI VẺ CÁC BÁC KHU NAM MERRY CHRISTMAS 2019:):):)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ANHTUANMAZDA
Hạng D
29/12/14
1.776
7.967
113
Em nghĩ chưa làm sớm, lí do thì anh nthieu có chia sẻ ở trên. Nhưng cũng có một tin mới, là dự kiến tháng 9-2019, tiền đã có nhưng mà chưa chia đều nên chưa làm. Lại chờ hóng tiếp.

Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
anh Đây vuýt Dương ảnh làm đại lý F1 cho hãng Channel 5 rồi nha. mùa gió chướng ảnh sẽ phát cho mỗi cư dân khu Nam 1 chai Channel 5 chống mùi hihi

GIÁNG SINH VUI VẺ CÁC BÁC KHU NAM MERRY CHRISTMAS 2019:):):)

Tôi đoán là về lâu dài khi bãi rác đầy thì sẽ chôn kín và không bị mùi nữa?
Vấn đề là giao thông vào q1. Mặc dù thích pmh nhưng nhiều người không dám về, mấy chỗ này vướng thêm cái nút giao kẹt khủng nữa. Bđs thì vị trí vẫn là tiên quyết.

Hạng B1
10/7/12
90
67
33
Em nghĩ GS tụi Korea ko phải bánh vẽ. Mà tụi nó điếm thúi đợi. H chưa phải lúc nó bung lụa. Nó đang giữ quỹ đất thế thui.

• Like
Hạng B1
10/7/12
90
67
33
Ngã tư này thì còn lâu mới khởi công. Thành phố giao cho Tân Thuận IPC mà giờ đang vướng tiêu cực, điều tra.

Còn vụ các Khu được sát nhập. Chiếu sáng, cây xanh, thoát nước dời từ Sở này qua Sở khác. Tất cả chỉ là 1 cục hỗn độn thì coi bộ cái này khó ưu tiên làm nhanh dc.

• Like
Hạng B2
9/9/12
454
7.677
93
Còn vụ các Khu được sát nhập. Chiếu sáng, cây xanh, thoát nước dời từ Sở này qua Sở khác. Tất cả chỉ là 1 cục hỗn độn thì coi bộ cái này khó ưu tiên làm nhanh dc.
Nói chung từ nay đến hết 2020 chưa thể có những thay đổi lớn về hạ tầng. UBND TP bị ảnh hưởng nặng vì tiêu cực, thanh kiểm tra, thu hồi, đốt lò, tinh giản bộ máy... Sắp tới là bầu bán cho nhiệm kỳ mới. Ai ở đâu thì ở yên đó, ko dám manh động.