Hạng B2
16/4/15
142
236
43
Chào các bác hôm rồi em có đi Vũng Tàu thì gặp bác nào đang dắt con sư tử này đi dạo ạ. Dạo này trào lưu nuôi mãnh thú của mấy đại gia bên ả rập bắt đầu xuất hiện tại việt nam rồi. :3duongbia:Sư tử này bị bệnh bạc tạng chắc thuộc hàng quý hiếm đấy ạ (màu bạc). Không biết nuôi sư tử nó ăn uống sao nữa mà thấy nó chạy khỏe lắm, e theo k kịp luôn...Ước gì e cũng có 1 con chiều chiều e dắt nó đi công viên kkkkkk:3dchoctuc:
Nhà Ai Nuôi Sư Tử...?
Nhà Ai Nuôi Sư Tử...?
Nhà Ai Nuôi Sư Tử...?
Nhà Ai Nuôi Sư Tử...?
Nhà Ai Nuôi Sư Tử...?
Nhà Ai Nuôi Sư Tử...?
Nhà Ai Nuôi Sư Tử...?
Nhà Ai Nuôi Sư Tử...?

• Like
Reactions: dltienphat
Hạng B2
16/4/15
142
236
43
em đang đắn đo đây bác
Con này e thấy thiết kế bên ngoài đơn giản nhưng sang, k sport trẻ trung như merc, bim, audi không biết bên trong nội thất ntn. Em nghĩ con này những người trung niên thành đạt đi sẽ rất đẹp đấy ạ :3dhungio:

• Like
Reactions: tieuthieugia
Hạng B2
16/4/15
142
236
43
Trung niên họ chọn Cam/ Cọt hết bác ơi, đa phần vậy
Cuối tuần đi test thử thì biết, xem review thuộc lòng hết rồi mà k biết tại vn như thế nào
Bác nói đúng. Theo em Cam hay Cọt đều là xe Nhật có tiếng trên đất Mỹ nên thiết kế và chất lượng thì mình không có gì phải bàn cãi nữa. Em đã được chạy cả Cam và Cọt, nhưng e thấy Cọt chạy sương hơn Cam, cảm giác lái tốt, cách âm tốt nhưng nội thất lại quá đơn giản, ít option mà giá thì lại hơi chát nên khó bán là phải. Em nghe nói chi phí sữa chữa Cọt cũng cao k biết phải k. Còn Cam thì e thấy máy chạy lì, đi cao tốc hơi bổng với lại qua đường gồ ghề hơi bị rung và ồn ồn sao oh. Còn con sư tử này e chưa chạy nên chưa biết ntn. :3dnhiumaygif:

Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
Th
em chưa chạy Cam, em đã chạy accord đời 2009 (cách đời mới hiện nay 1 đời)
Mỗi lần bảo dưỡng bình thường chỉ <800 k
lần nhiều thì < 1500k
em bảo dưỡng mỗi 5000 km
em chạy nó thấy phê phê, mà bán rồi, giờ định mua lại Cọt, cũng đang so với Peu 508
Cam ra đường thấy nhiều, Cọt lâu lâu mới thấy.
Thử luôn và cho ý kiến so sánh khách quan đi bác.

Hạng B2
16/4/15
142
236
43
Nội thất đơn giản nhưng tinh tế quá đúng không bác tieuthieugia, em nghĩ nội thất màu kem đẹp nhưng dễ bị dơ nhà bác mà có con nít thì nên chọn nội thất màu đen sẽ ok hơn:3dnonyeu:

Tập Lái
3/4/15
29
2
8
34
Hoàn toàn
Con này e thấy thiết kế bên ngoài đơn giản nhưng sang, k sport trẻ trung như merc, bim, audi không biết bên trong nội thất ntn. Em nghĩ con này những người trung niên thành đạt đi sẽ rất đẹp đấy ạ :3dhungio:
Hoàn toàn đồng ý với bác luôn ấy!

Tập Lái
3/4/15
29
2
8
34
Nội thất đơn giản nhưng tinh tế quá đúng không bác tieuthieugia, em nghĩ nội thất màu kem đẹp nhưng dễ bị dơ nhà bác mà có con nít thì nên chọn nội thất màu đen sẽ ok hơn:3dnonyeu:
Màu kem thì hài hòa còn màu đen thì nhìn sang trọng hơn! Cơ mà em thấy màu nào thì có con nít lên cũng dơ hết thôi bác à!