Hạng B1
24/8/15
86
31
18
37
Cứ giống giống với hình ảnh nhà em ý bác ạ.
Một đống tiền như vậy thì chỉ tranh thủ thoai, còn nếu đầu tư chỉ nên cân loại vài chục thôi bác ạ, mình chưa phải đại gia mà.

Hạng B2
23/7/09
141
34
28
Mình mua cái ghế Phantom của Hàn Quốc. Có kéo chân, giá tổng gần 200 chai, nhưng có chương trình nên giảm nhiều + trả góp. Đi thể thao, hay ngồi nát đầu quá thì ra cho thư giản tí cũng sướng. Đỡ tiền đi massage, nó đấm rồi kéo chân, bóp vai thấy ok
Mua bên Thảo Điền, tặng thảm, dịch vụ ok nhanh gọn lẹ, ưu đãi nhiều.
Nó rất nhiều chế độ, nói chung ko bằng các em.gái bắt rắn nhưng khỏe hơn kkkkkk
Link videohttps://youtu.be/d1TGVJ_xIoo
Loại này thì max xi quá so với thu nhập của đa số gia đình nên e nghĩ k phải ai cũng đầu tư được.

Tập Lái
11/12/18
31
10
8
38
E cũng cùng quan điểm với bác, xác định đầu tư một cái tương đối để dùng tránh tình trạng " chưa dùng đã hỏng", chứ giá cao quá thì gd e cũng chịu ạ.

Hạng C
30/5/10
598
432
63
Bienhoa
E cũng tính mua mà chả biết mua loại nào , nhiều thương hiệu quá , ngồi thử thì cái ghế 30 tr với 50 tr thấy cũng như nhau ,có hãng kingspod gì đó đang giảm giá 30 xuống 2,6 tr ko biết thế nào bác nào dùng hãng này rồi thấy dùng được ko ạ

Hạng B1
23/7/09
61
79
18
Năm ngoái em đầu tư 30 triệu mua 1 ghế mát xa toàn thân Ogawa. Lúc chi tiền sư tử nhà em xót lắm, càm ràm e tiêu hoang. Lúc đó em cũng thấy mình tiêu hoang thật. Nhưng sau 1 năm sử dụng ghế thì em thấy rất đáng tiền, tiền nào của ấy thôi. Coi như là 1 khoản đầu tư cho sức khoẻ của cả gia đình. Những lúc đi làm về mệt mỏi, tay chân rã rời được thả mình trên ghế mát xa cảm giác đã lắm bác. Nên nếu bác đang tính mua ghế mát xa thì em khuyên bác nên mua ngay nhé. Như nhà em này, ko riêng em ngồi ghế mát xa đâu, mà bố mẹ em, sư tử & cả 2 con giai cũng ngồi nữa.
20-30 triệu cũng mua đc ghế massage hả bác? Em thấy ghế massage toàn hơn 100 củ lận

Hạng B1
23/7/09
61
79
18
Ghế mát xa có nhiều laoij mà bác, tầm hơn 30 củ nếu biết chọn là cũng có máy tương đối rồi.
Thưa bác, có thì cũng có dưng mà e sợ mang về nhà "ba bảy 21 ngày" nó sẽ lăn ra ăn vạ thì quá tội. Vì vậy, tốt nhất nếu đã mất công đầu ta thì hãy chọn loại hịn hịn một chút.