Hạng B1
24/8/15
86
31
18
37
Chả biết các bác thế nào chứ em ngoài 30 xương cốt đã bắt đầu nham nhở lắm rồi. Lái xe ngồi lâu một chút là đau lưng. Ở công ty em sếp cũng mua 1 ghế massage đặt trong phòng sếp mà sếp thì đi công tác liên miên nên đám nhân viên hay vào ngồi ké. Em cũng ngồi thử rồi, cũng muốn sắm 1 ghế để ở phòng khách cho hai vợ chồng ngồi thư giãn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
23/7/09
141
34
28
Em hỏi tò mò mong bác thông cảm. Ghế mát xa nhà bác mua giá bao nhiêu? Đến nay bác thấy mua ghế mát xa có hợp lí không?
Mình mua dòng ghế My sofa của Ogawa, bảo hành 2 năm. Các chế độ mát xa của ghế rất dễ thao tác bạn ah.

Hạng B2
23/7/09
141
34
28
Riêng với ghế mát xa phải tầm 30 củ trở lên mới oki được, thằng bạn em mua một cái 12 củ nhưng được vài tháng đã thấy kêu hỏng k dùng được rồi.
Các cụ đã dạy rồi: Của rẻ là của ôi mà bác

Hạng B1
24/8/15
86
31
18
37
Riêng với ghế mát xa phải tầm 30 củ trở lên mới oki được, thằng bạn em mua một cái 12 củ nhưng được vài tháng đã thấy kêu hỏng k dùng được rồi.
Ghế có nhiều loại lắm bác ạ, nhưng muốn sài được thì phải đầu tư loại vài chục củ chứ rẻ quá là vứt đi.

Hạng B1
16/7/15
51
21
18
33
Mình mua dòng ghế My sofa của Ogawa, bảo hành 2 năm. Các chế độ mát xa của ghế rất dễ thao tác bạn ah.
Cái tên này nghe cứ quen quen ý bác nhỉ? Bà xã em cũng mê ghế mát xa lắm, nên lần nào đi siêu thị nàng ấy cũng tranh thủ ngồi ké, chỉ khộ cái phải giả vờ muốn mua ghế để được nhân viên bán hàng phục vụ tận tình.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
21/12/18
45
20
8
42
hn
Nhà bác chủ có điều kiện sướng thật, nhà em cũng chỉ mong được như nhà bác mua một cái ghế mat xa để thỉnh thoảng đau lưng ngồi vào thư giãn.

Tập Lái
1/12/18
19
6
3
33
Chả biết các bác thế nào chứ em ngoài 30 xương cốt đã bắt đầu nham nhở lắm rồi. Lái xe ngồi lâu một chút là đau lưng. Ở công ty em sếp cũng mua 1 ghế massage đặt trong phòng sếp mà sếp thì đi công tác liên miên nên đám nhân viên hay vào ngồi ké. Em cũng ngồi thử rồi, cũng muốn sắm 1 ghế để ở phòng khách cho hai vợ chồng ngồi thư giãn.
Đúng ra là từ lúc lấy vợ xương cốt yếu hơn =)) trước khi lấy vợ còn thể dục thể thao, lấy vợ rồi chả còn thời gian nữa.

Hạng B1
24/8/15
86
31
18
37
Sáng nay nhà em đi shopping, 2 vợ chồng em ngồi thử trên một cái ghế mát xa toàn thân gần 200 tr các bác ạ. Thấy thích dưng mà giá cụa nó thì chả thích tí nào.

Hạng B1
16/7/15
51
21
18
33
Sáng nay nhà em đi shopping, 2 vợ chồng em ngồi thử trên một cái ghế mát xa toàn thân gần 200 tr các bác ạ. Thấy thích dưng mà giá cụa nó thì chả thích tí nào.
Cứ giống giống với hình ảnh nhà em ý bác ạ.