MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam
RE: Nhà bạn có thể để xe được không ?

...hehe em lac de:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: Tad

Quái lạ nhỉ, xe vào thì luôn quay đít vào chứ, có ai vào đầu bao giờ

Lúc đầu em cũng cho nó quay đít vào, sau đó nhiều người nói như thế nhà mình sẽ ngửi khói,
nghe cũng có lý...:D

VETERAN
15/3/05
731
10
0
Cà Mau

Trích đoạn: tocdo

bác Hai ở xứ cò bay thẳng cánh mà phải xếp xe nữa là seo [8|], hay là bác tính làm dịch vụ giữ xe (j/k):D

phải loại này không bác
Nuôi cá bây giờ ế quá
tính bán hết , làm 1 cái Office_Building nên mới phải coi cái vụ CarParking này!
Nhưng bác Gấu nói đúng, tụi Krorea nó chào lọai kém pro lọai này và giá rẻ hơn
tui cũng kiếm được 2 thằng trên Alibaba rồi , đang contact với nó, Thanks bác nhiều!

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Chết thật, em cũng gửi xe ở cơ quan gần nhà, để chìa khoá lại cho họ đánh ra đánh vào. Bây giờ đọc mục này mới biết có trò bảo vệ đêm nóng chui vào xe bật máy lạnh ngủ (!). Bác nào biết cách làm sao kiểm tra xe mình có bị trò đó không xin chỉ giáo cho với.

Hạng B2
8/6/05
360
0
0

Kiểm tra mức xăng. Mà kiểm tra làm gì, tự đánh ra đánh vào là yên tâm nhất!

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

có hôm sáng ra lấy xe thấy chú bảo vệ vẫn còn đang khò khò. tốt nhất là tự đánh xe ra vào, và nhớ khóa cửa xe khi về nhà.

Nhiều chổ nó cho để xe san sát ấy. Xe trong mà muốn ra thì xe ngoài phải de ra mới được. Trong trường hợp này bọn nó bắt bác để chìa khóa lại...

Hạng B2
26/9/04
340
25
18
52

Trích đoạn: songlam

có hôm sáng ra lấy xe thấy chú bảo vệ vẫn còn đang khò khò. tốt nhất là tự đánh xe ra vào, và nhớ khóa cửa xe khi về nhà.

Nhiều chổ nó cho để xe san sát ấy. Xe trong mà muốn ra thì xe ngoài phải de ra mới được. Trong trường hợp này bọn nó bắt bác để chìa khóa lại...
Dưới nhà em thì không gửi chìa khóa, mà các chú bv cho mấy em xe xấu xấu đậu ở ngoài, khi nào cần thì đủn. Được cái nhiệt tình, phải hôm gặp thằng Pajero 2 người đủn phờ râu.

Tập Lái
25/10/05
49
0
0
44

Có vợ 2 mà để mấy bác nông dân đêm đêm lần sờ như vậy thì ngủ với vợ cả không ngon đâu! Tự làm khắc sướng đi.

Hạng B2
5/7/05
293
1
0
76
otosaigon.com

Chết thật, em cũng gửi xe ở cơ quan gần nhà, để chìa khoá lại cho họ đánh ra đánh vào. Bây giờ đọc mục này mới biết có trò bảo vệ đêm nóng chui vào xe bật máy lạnh ngủ (!). Bác nào biết cách làm sao kiểm tra xe mình có bị trò đó không xin chỉ giáo cho với.
Thế thì gom tiền lên đời xe cho chắc ăn, loại có thià phá chỉ cho phép nổ máy chạy đưa xe vào gara thôi còn ngoài ra không làm được gì hết. hì hì chắc ăn.