Hạng D
14/1/13
1.772
1.580
113
quan trọng lúc đưa xe vào thôi,mà hẻm rộng như bác vô tư đi. hẻm nhà e lọt có xe e còn zô dc nà

Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
nên đổi nhà, mua nhà rộng hơn 1m so với hiện tại (tổng rộng nhà tầm 4.5m) cho tiện, còn để được xe máy, người ra vô

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
anh không cho biết cửa nhà anh rộng = ? ......thì tư vấn kiểu thằng mù sờ voi .....
Hi anh/chị/em,
Em có vấn đề nàn giải thế này giúp em tư vấn với nhé.
Nhà bề ngang lọt lòng 3.1 mét dài 18 mét.
Đường trước nhà lớn xe 7 chỗ đi 2 chiều ngược nhau đc.
Đang tính mua chiếc camry mà không biết có thể vào nhà mở cửa ra được không, tư vấn giúp em với ạ

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Vấn đề này rất là phức cmn tạp, (em fun tí nhá kkk)
1. thứ nhất bác mới cho biết chiều ngang còn chiều sâu thì sao
2. biết ngang và sâu thì còn phụ thuộc chiều cao
3. biết ngang, cao, sâu thì còn phụ thuộc độ cao của nền (dốc quá k lên nổi đâu)
4. biết cao, sâu, ngang, nền, thì còn phụ thuộc vào cửa rộng bao nhiêu
5. biết cao, sâu, ngang, nền, cửa, thì còn phụ thuộc vào chiều rộng của đường trước nhà- có đủ chỗ để cua hay không
6. biết cao, sâu, ngang, nền, cửa, đường, thì còn phụ thuộc thời tiết (đường ướt trơn quá dốc cao thì không lên được, ý là vậy)
7. biết cao sâu ngang nền cửa đường thời tiết thì còn phụ thuộc trình lái (xe vào tai ở lại thì mệt)
8. biết cao sâu ngang nền cửa đường thời tiết trình lái thì còn phụ thuộc vào con đường đó có cấm o tô không
9. biết cao sâu ngang nền cửa đường thời tiết trình lái con đường đó có cấm o tô không, thì còn phụ thuộc nó cấm giờ nào, có đường cấm 5h đến 22h thì bác phải học lớp chuyên lái xe đêm
10. biết cao sâu ngang nền cửa đường thời tiết trình lái con đường đó có cấm o tô không, cấm giờ nào, thì còn phụ thuộc vào ý muốn cả nhà có muốn để xe trong nhà không ????

Chỉnh sửa cuối: