Tập Lái
20/3/18
47
19
8
Các bác cho em hỏi bây giờ có chỗ nào ở thành phố này nhà đất có giá khoảng 30-40 triệu/m ạ? Em có ít tiền muốn đầu tư bất động sản mà trước giờ chưa tìm hiểu về đất đai nên chưa rành lắm, mong các bác tư vấn ạ.

• Like
Reactions: Ncdt33
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.613
113
Các bác cho em hỏi bây giờ có chỗ nào ở thành phố này nhà đất có giá khoảng 30-40 triệu/m ạ? Em có ít tiền muốn đầu tư bất động sản mà trước giờ chưa tìm hiểu về đất đai nên chưa rành lắm, mong các bác tư vấn ạ.
Trên 10tr/m2 và Dưới 30tr/m2 cũng có. Anh muốn mua diện tích bao nhiêu? Nói trước, đất thuộc Thành Phố Thủ Đức đàng hoàng , trend hiện nay đó.

Kèm theo cái link này cho anh xuống tiền nhanh. :rolleyes:

Tập Lái
20/3/18
47
19
8
Trên 10tr/m2 và Dưới 30tr/m2 cũng có. Anh muốn mua diện tích bao nhiêu? Nói trước, đất thuộc Thành Phố Thủ Đức đàng hoàng , trend hiện nay đó.

Kèm theo cái link này cho anh xuống tiền nhanh. :rolleyes:
Em muốn tìm ở những nơi không quá xa, ví dụ như Thủ Đức, Quận 9 thì cách đường lớn Xa Lộ Hà Nội, Phạm Văn Đồng không quá 1km.

• Like
Reactions: Tommyteo
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.613
113
Em muốn tìm ở những nơi không quá xa, ví dụ như Thủ Đức, Quận 9 thì cách đường lớn Xa Lộ Hà Nội, Phạm Văn Đồng không quá 1km.
Khu vực mấy cái cờ mình cắm ở hình bên dưới tổng tiền 2 tỷ ko mua được rồi anh. Mà nó cách XLHN theo đường chim bay cũng đã trên 5km, còn chim đi bộ thì gãy giò luôn. :(
Nhà đất ở đâu có giá 30-40 triệu/m2