Tập Lái
24/3/07
39
1
0
xx
số là thế này, hẻm nhà em rộng khoảng 5.5m, cổng nhà khoảng 3.2m, em đang dự định mua con 7 chổ nhưng không biết ra vào ga-ra có được không, bác nào có kinh nghiệm vụ này giúp em với. (con 7 chổ thì kích thước nó khoảng 4.6m x 2.0m)

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
RE: nhà em thế này xe có vào được không ???

Vô tư luôn bác!:D

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Bác gọi 1 bác Taxi 7 chỗ loại Jolia hay Cityvan cho vào nhà bác,xong trả 15k nói bác ra,thế là biết ngay. Còn mình nghĩ đường và cổng ấy thì chui đầu vào ,lùi đít ra vô tư,nhưng phải lấy cua sang bên kia đường.

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Thoái mái luôn bác ạh, hẻm nhà em 4m, cổng 3m, dốc 15', de vào vô tư luôn. Nhưng mà tốt nhất là bác thuê 1 em taxi cho vô thử để chắc ăn.

Hạng C
24/10/05
771
1.213
93
HCMC

Trước đây hẻm nhà e chỉ 4,5m thôi vẫn de vao nhà vô tư, xe dài khoảng 4,5m

Tập Lái
24/3/07
39
1
0
xx

tks các bác, làm em cứ lo lo, nhưng em chỉ sợ là ta-xi nó vào được mà em vào không được thôi, em mới biết lái thôi các bác ạ, nên non kinh nghiệm lắm !

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: sudoku

tks các bác, làm em cứ lo lo, nhưng em chỉ sợ là ta-xi nó vào được mà em vào không được thôi, em mới biết lái thôi các bác ạ, nên non kinh nghiệm lắm !
Thế thì căng thật rồi , mới lái vào cổng thế nào cũng có chuyện , bác cứ đợi đến đêm hẻm vắng người thì bình tỉnh mà vào . Khi vào cứ vào đầu trước cho chắc cú đã . Vào yên ổn rồi thì chờ tối mai , đúng giờ này , thắp 4 cây nhan cắm bốn góc nhà , thêm 1 cây cắm ở đít xe rồi tập de ra . Hồi trước em cũng như bác bây giờ thôi, cái gì cũng phải tập thì mới được cả :D

Tập Lái
24/3/07
39
1
0
xx

ặc ặc ....

hẻm nhà em là hẻm cụt, vắng lắm, không đến nỗi thế đâu bác à, thắp 04 cây nhang như bác nói em thấy ghê quá !!!
Tập thì vẫn phải tập rồi, chỉ sợ là hôm nào vợ muốn lấy xe đi mà ko ra được thôi :D

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Cứ vô tư đi bác, em lúc đầu cũng lo lo, nhưng mà riết rồi cũng quen thôi, bây giờ vô nhà thì vợ lái em làm lơ còn ra thì em lái thằng con 4 tuổi làm lơ :D (chứ vô em lái mà vợ làm lơ thì nó chỉ em vô góc cột luôn :D vì cái nhà xe của em bề ngang nó chỉ có 2,8m)

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Bác thuê Taxi 1 chỗ ( nói với lái xe ngồi bên cạnh, trả cho nó ít tiền ), Bác thư ra vao vai lần là quen ngay mà.