Tập Lái
29/5/19
27
355
48
34
OK em, 100k cũng được.

Em ysl mà, Thành tiếp mấy chị già được thay em thì em lại chả mừng quá.

Cơ mà cho Thành đi cùng Thành lại nói chuyện khoa học thì đối tác há mồm ra nghe còn bàn chuyện làm ăn thế éo nào được nữa.

Ừ nhỉ, sao hôm nọ Lam chủ tịch khoe đẩy tạ 100kg mà, Thành cũng đẩy tạ 90kg đó

Khó quá

Tập Lái
11/5/19
8
47
12
34
OK em, 100k cũng được.

Em ysl mà, Thành tiếp mấy chị già được thay em thì em lại chả mừng quá.

Cơ mà cho Thành đi cùng Thành lại nói chuyện khoa học thì đối tác há mồm ra nghe còn bàn chuyện làm ăn thế éo nào được nữa.
Ko, em ko có tự ý nói trừ khi được hỏi về khoa học thì em mới nói, em chỉ ngồi ăn trong im lặng và chỉ nói chuyện xã giao bình thường thôi, anh yên tâm.

Mà em nói thiệt với anh Lam nha, khoa học VN trước giờ chỉ ăn theo tụi Tây như ba cái lượng tử, vật lý hạt.. đã nhàm chán với tụi nó và chẳng có gì mới mẻ, thấy em mới tung cái khoa học mới là không hiểu sao tụi Tây nó lại biết được và đòi hợp tác này nọ với VN, em nghĩ là anh đã bị thiệt thòi khi nhà mạng và chính phủ VN không trả lợi nhuận cho anh, anh có thấy bất công không khi diễn đàn của anh là dđ duy nhất được nhà mạng và bộ KH-CNghệ theo dõi và lấy toàn bộ thông tin để đem đi hợp tác với tụi Tây? Và em chỉ DUY NHẤT đăng bài KH lên dđ của anh thôi, em nghĩ là em với anh phải đòi lại công bằng cho tụi mình mới đúng...:(

Tập Lái
29/5/19
27
355
48
34
Ko, em ko có tự ý nói trừ khi được hỏi về khoa học thì em mới nói, em chỉ ngồi ăn trong im lặng và chỉ nói chuyện xã giao bình thường thôi, anh yên tâm.

Mà em nói thiệt với anh Lam nha, khoa học VN trước giờ chỉ ăn theo tụi Tây như ba cái lượng tử, vật lý hạt.. đã nhàm chán với tụi nó và chẳng có gì mới mẻ, thấy em mới tung cái khoa học mới là không hiểu sao tụi Tây nó lại biết được và đòi hợp tác này nọ với VN, em nghĩ là anh đã bị thiệt thòi khi nhà mạng và chính phủ VN không trả lợi nhuận cho anh, anh có thấy bất công không khi diễn đàn của anh là dđ duy nhất được nhà mạng và bộ KH-CNghệ theo dõi và lấy toàn bộ thông tin để đem đi hợp tác với tụi Tây? Và em chỉ DUY NHẤT đăng bài KH lên dđ của anh thôi, em nghĩ là em với anh phải đòi lại công bằng cho tụi mình mới đúng...:(

khôn như Thành

quê a đầy

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.586
113
Sài Gòn
nkl.am
Tổng kết thớt nà, lưu lại rồi sau đi ăn dần kkk

Đợt này chắc em chọn Mekong kitchen: địa điểm phù hợp, decor phù hợp, giá tiền phù hợp, thức ăn ... phải thử mới biết.
  1. Nem Nướng Hoàng Tam - 22/1 Nguyễn Cảnh Chân, P. Cầu Kho, q1 → Món này cuốn cuốn ăn với bạn bè, gia đình thì ok
  2. Mekong kitchen - NTB Q1
  3. Đức Bảo 34 Đồng Khởi → hông mún ra khu này
  4. Phố 79 Sương Nguyệt Ánh → để hum nào đi qua coi
  5. Tân Lập quán ăn gia đình - 277 Lê Thánh Tôn
  6. Baoz dimsum
  7. Việt phố - 49 Lê Quý Đôn Q3
  8. 88 Nguyễn Tri Phương, P.7, Quận 5 → ko bik có hơn san fu lou hay Dim tu tac ko?
  9. Quán Thúy 94 Đinh Tiên Hoàng dc 84ĐTH
  10. Cục gạch Đặng Tất → hợp khách tây hơn
  11. Thiên Nam, góc Nam Ky Khởi Nghĩa - Nguyễn Thái Bình
  12. quán AN mạc thị bưởi
  13. Steak house Nguyễn Huệ
  14. stoker mạc thị bưởi
  15. Lạc thái Mạc thị bưởi
  16. crystal jade ks lotte legend
  17. sơn hà garden (sh garden) đồng khởi góc thủ khoa huân
  18. Nhà Hàng Đồng, Lê Quý Đôn
  19. El Gaucho → cliche
  20. Liberty 2 Hàm Nghi → ủa đây là ks mà
  21. Bếp nhà lục tỉnh 37 Nam Kỳ
  22. Quán chay Saigon Vegan - Võ Văn Tần
  23. Ăn chay Hum 3 Thi Sách
  24. Quán hoa túc, 2 bà trưng, vào cái hẻm nhỏ đối diện bên hông Park hyatt
  25. Cơm niêu tú xương
  26. Cơm Niêu SG ở Hồ Xuân Hương
  27. Le Corto 5D Nguyễn Siêu → mở buổi chiều
  28. Ocean Palace, đối diện Thảo Cầm Viên → ăn dim sum ổn, đã ăn nhiều lần ở đây

Tập Lái
11/5/19
8
47
12
34
Tổng kết thớt nà, lưu lại rồi sau đi ăn dần kkk

Đợt này chắc em chọn Mekong kitchen: địa điểm phù hợp, decor phù hợp, giá tiền phù hợp, thức ăn ... phải thử mới biết.
  1. Nem Nướng Hoàng Tam - 22/1 Nguyễn Cảnh Chân, P. Cầu Kho, q1 → Món này cuốn cuốn ăn với bạn bè, gia đình thì ok
  2. Mekong kitchen - NTB Q1
  3. Đức Bảo 34 Đồng Khởi → hông mún ra khu này
  4. Phố 79 Sương Nguyệt Ánh → để hum nào đi qua coi
  5. Tân Lập quán ăn gia đình - 277 Lê Thánh Tôn
  6. Baoz dimsum
  7. Việt phố - 49 Lê Quý Đôn Q3
  8. 88 Nguyễn Tri Phương, P.7, Quận 5 → ko bik có hơn san fu lou hay Dim tu tac ko?
  9. Quán Thúy 94 Đinh Tiên Hoàng dc 84ĐTH
  10. Cục gạch Đặng Tất → hợp khách tây hơn
  11. Thiên Nam, góc Nam Ky Khởi Nghĩa - Nguyễn Thái Bình
  12. quán AN mạc thị bưởi
  13. Steak house Nguyễn Huệ
  14. stoker mạc thị bưởi
  15. Lạc thái Mạc thị bưởi
  16. crystal jade ks lotte legend
  17. sơn hà garden (sh garden) đồng khởi góc thủ khoa huân
  18. Nhà Hàng Đồng, Lê Quý Đôn
  19. El Gaucho → cliche
  20. Liberty 2 Hàm Nghi → ủa đây là ks mà
  21. Bếp nhà lục tỉnh 37 Nam Kỳ
  22. Quán chay Saigon Vegan - Võ Văn Tần
  23. Ăn chay Hum 3 Thi Sách
  24. Quán hoa túc, 2 bà trưng, vào cái hẻm nhỏ đối diện bên hông Park hyatt
  25. Cơm niêu tú xương
  26. Cơm Niêu SG ở Hồ Xuân Hương
  27. Le Corto 5D Nguyễn Siêu → mở buổi chiều
  28. Ocean Palace, đối diện Thảo Cầm Viên → ăn dim sum ổn, đã ăn nhiều lần ở đây
Nhưng mà không được rồi anh ơi.. mẹ em hok cho em đi ăn với anh, sợ anh "thuốc" em chết hoặc là dụ em đi tập tành hút chích.. ba em còn nói là "mày vào đó tụi nó cho mày thử 1 liều thôi là mày đi theo tụi nó lun!".. em ko nghĩ anh là người như thế nhưng tiếc là ba mẹ em hok tin.. vậy có gì trước khi anh rủ em đi thì anh hãy đưa số đt để em gọi cho anh và anh trực tiếp nói chuyện với ba mẹ em nha....:)