Hạng C
22/4/12
839
668
108
mình đã lái thử,ngồi lên cũng chẳng ấn tượng lắm.Cách âm thì cũng không tốt lắm,thế mà giá cao vãi chưởng!

Tập Lái
25/4/19
22
19
3
34
Subaru vốn được mệnh danh là Porsche Châu Á mà, chất lượng sản phẩm Forester lắp tại Thái sẽ tương đương xe nhập Nhật (họ đã mang xe lắp tại Thái sang Nhật thử nghiệm va chạm và kết quả rất tốt), và spec Forester mới tại VN sẽ tương tự các nước trong khu vực ĐNA (không hề bị cắt gì cả). Còn về việc nhà máy, thì Subaru không có ý định lắp ráp xe tại Việt Nam đâu, thay vào đó họ tập trung vào mạng lưới phân phối & dịch vụ sau bán hàng. Sắp tới sẽ có đại lý chuẩn 4S mới của Su tại Quận 7 đó bác.​

ai bảo bác là không hề bị cắt gì cả? so với bản thái đã bị cắt 1 số rồi chứ chưa so với bản nhật

Tập Lái
25/4/19
22
19
3
34
mình đã lái thử,ngồi lên cũng chẳng ấn tượng lắm.Cách âm thì cũng không tốt lắm,thế mà giá cao vãi chưởng!
chất lượng nội thất thì sao bác? subaru thì ngoại thất xấu rồi không cần bàn tới luôn. hehe

Hạng C
15/8/17
679
449
63
36
Không biết động cơ boxer của Subaru có bị lắc ngang ko ....hồi bữa đi con Bmw Rnie T đi chậm chậm thấy có lắc ngang

Hạng D
11/11/16
1.160
1.009
143
46
Ai chê thì chê chứ em nó là niềm mơ ước của E. Lúc trước mê Boxer qua Em định rước luôn Em Legacy già 1997. Với tình hình này Su sẽ là lựa chọn ưu tiên cho lần lên đời tới của E nếu giá khg quá tầm
Em trúng Vietllot là làm ngay niềm mơ ước Outback bác ạ, chất Subie không nằm vẻ bề ngoài bóng bẩy. Mà giờ em thấy Subie cũng bắt đầu chăm chút rồi. hihi

Hạng C
18/4/19
568
433
91
30
Em trúng Vietllot là làm ngay niềm mơ ước Outback bác ạ, chất Subie không nằm vẻ bề ngoài bóng bẩy. Mà giờ em thấy Subie cũng bắt đầu chăm chút rồi. hihi
Em trúng làm ngay chiếc sti :))

Hạng B2
18/9/14
366
326
63
54
Không biết động cơ boxer của Subaru có bị lắc ngang ko ....hồi bữa đi con Bmw Rnie T đi chậm chậm thấy có lắc ngang
Chỉ bị lắc ngang nếu các piston nằm ở 02 nửa 2 bên mòn hoặc trọng lượng khg đều (lý thuyết) nhưng rất hiếm gặp khắc phục cũng khg quá khó

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Xe nhập Nhật ngon nhưng hiếm xưởng service giá cao nên khó bán, trc gần giá GLK mà ko đẹp như GLK có mạng lưới dvu rộng nên ít khách, giờ gía giảm 3 4 trăm củ thêm một số gara nữa thì sẽ ngon ngay.