Hạng B2
11/6/16
372
424
63
bác dẫn chứng ở đâu nó cuồng su kinh lắm vậy bác? theo em biết ở mỹ CRV, Xtrail là 2 con bán chạy nhất. ở 1 số nơi điều kiện thời tiết khắc nghiệt như canada, australia subaru mới đứng số 1 thôi

Giữa một rừng pickup của Mỹ, SUV và sedan của Honda, Toyota thì Outback xuất hiện trong danh sách này cũng đáng ngạc nhiên lắm chứ anh. Subaru lập kỷ lục hơn 80 tháng liền doanh số tăng (so với tháng trước) tại Mỹ đó.

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Subaru có Outback, còn Toyota có em Venza tương đương mà ngưng sx rồi vì ế, Outback thì ngày càng đắt sô. Em cũng là người cuồng Su mà chưa có điều kiện thôi, em thèm là dân Mỹ, Canada, Úc...để dễ dàng sở hữu Su như dân mình mua Vios, City...:):)

Tập Lái
25/4/19
22
19
3
34
Subaru có Outback, còn Toyota có em Venza tương đương mà ngưng sx rồi vì ế, Outback thì ngày càng đắt sô. Em cũng là người cuồng Su mà chưa có điều kiện thôi, em thèm là dân Mỹ, Canada, Úc...để dễ dàng sở hữu Su như dân mình mua Vios, City...:):)
em chỉ mong nó đem máy 2.5 về giống bản mỹ là quất luôn. thị trường asean và VN vẫn là con ghẻ xài toàn đồ thứ cấp :(

Hạng C
12/6/09
844
7.487
93
Subaru đem con này về thất vọng quá, mang tiếng Porsche châu Á mà công suất 156 con ngựa và 196 Nm thì chạy thế éo gì đc! Mua về cho mấy mợ đi chợ thì ok.
Nó mạnh hơn con escape già của em có chục con ngọ, moment xoắn thì tương đương. :)

Hạng F
12/10/16
7.506
6.360
113
Khen Forester thì bao nhiêu cũng ko hết...
em chỉ mong Forester có bản 5+2 cho phù hợp xu hướng VN thôi.
Còn 1 video nữa mà e kiếm lại chưa ra... đó là lúc chiếc xe lên dốc hoặc qua đường xấu, chỉ cần mở cốp sau ra là biết xe có bị biến dạng khung hay ko? vì nếu có thì sure là ko đóng đc cốp...

CX-5 trong video là bản 1 cầu,

Hạng F
12/10/16
7.506
6.360
113
Cái chất của Su là cái Boxer kết hợp với S-AWD trang bị trên tất cả các mẫu xe nhé bác chứ không đơn thuần là bao nhiêu mã lực. Em nghĩ tùy thị trường mà nó sẻ đưa động cơ phù hợp thôi, nếu Su mà nó sx xuất mẫu xe Hạng A thì chắc chắc có luôn 2 cái trên:):)
Su nó có hướng đi riêng của nó thôi, mình không chuộng nhưng thế giới nó chuộng và cuồng Su kinh lắm:)
E thấy doanh số toàn cầu có tên CR-V và X-Trail thì phải

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
em chỉ mong nó đem máy 2.5 về giống bản mỹ là quất luôn. thị trường asean và VN vẫn là con ghẻ xài toàn đồ thứ cấp :(
Thị trường nhỏ, tiêu chuẩn chưa cao em nghĩ đây chỉ là bước đầu tiên để nó phát triển sau này. nó đặt được cái nhà máy là okie rồi bác. Em cũng mong sau này nó lắp ráp đủ các dòng ở đây là tha hồ :D:D
Có thể em nói không đúng về từ "cuồng Su" trên thế giới làm em bị hiểu lầm nên em sorry các nác nhé:):). Subaru chỉ là Hãng bé nhưng em thấy có hướng đi riêng biệt và tăng trưởng vững vàng thôi
Ngày xưa box SU có Hội Trưởng anh KHOAVAN cũng là rất "cuồng SU" chiếc Legacy 2.5 GT mua đầu tiên cả 1.8 tỉ, ai cũng nói điên, giờ ảnh vẫn đi chiếc đó, rất chất, rất đặc trưng. Giờ tan rả mấy ảnh lên Face hết, buồn:(