Hạng B2
26/6/12
118
2
16
Re:Nhà nghèo cần mua Wagon

Cho em hỏi chút các bác ơi, wagon có sấy kiếng không vậy bác, nếu có là nút nào vậy. em cám ơn trước

Nhìn xe bác em nhận ra người quen bên trảng dài nhờ cái...nắp bình xăng. Chiếc này bữa đó kiu giá 160tr nhưng vì thấy em ý là cave hoàn lương với lại máy bị đổ hơi nặng nên bác danhhuynh rú lui. Nhưng với giá 135tr này thì cũng hợp lý, pác chủ mang ra gara khám tổng quát rồi xin cái báo giá xem sao.
Ngày nào pác cũng đi ngang nhà em và pác o ét pê đê BH nhỉ

Hạng B1
3/8/12
92
0
8

vutamdan nói:
Cho em hỏi chút các bác ơi, wagon có sấy kiếng không vậy bác, nếu có là nút nào vậy. em cám ơn trước
WG ko cần ấn nút sấy đâu bác, chỉ cần cấm điện máy sấy là ok.

Hạng D
20/8/11
1.665
10.328
113
Bien Hoa-Dong Nai

lαmtan nói:
vutamdan nói:
WG ko cần ấn nút sấy đâu bác, chỉ cần cấm điện máy sấy là ok.
Ủa có nút sấy kính nữa hả bác, em ít quan tâm vì ít khi nào đi kính bị mờ, đi với F1 toàn bấm kính xuống chạy không. Còn em đi làm thì ít bị mưa, mà mờ thì bấm xuống, gạt nước là hết thôi.

Hạng B2
26/6/12
118
2
16

Ước mơ của em là dành ít tiền để làm tay lái trợ lực của bác hiếunam, em dự định để cho em nó phục vụ che mưa che nắng cho gia đình em hai ba năm nửa, bây giờ em đang cày để trả nợ đã vì niềm đam mê giản dị ta bất chấp tất cả

Hạng D
12/1/10
2.720
5.453
113
Phan Thiết- Bình Thuận

vutamdan nói:
Nút sấy kính phía tay trái bên dưới gần nút gạt nước sau đó bác, khi ấn vào nó sáng đèn vàng trên nút đó luôn.

Hạng B2
26/6/12
118
2
16

dạ được em rất thích va sẵn sàng nhưng em chưa có bằng lái sao đi off
chauhungvnpt nói:
Chúc mừng bác đã cưới đc V2, hôm nào off giao lưu cùng anh em luôn đi bác.;-)

Hạng B2
26/6/12
118
2
16

Cám ơn bác caty, có gì bác chỉ giáo cho em thêm nhé
caty123 nói:
vutamdan nói:
Nút sấy kính phía tay trái bên dưới gần nút gạt nước sau đó bác, khi ấn vào nó sáng đèn vàng trên nút đó luôn.

Hạng B1
3/8/12
92
0
8

vutamdan nói:
dạ được em rất thích va sẵn sàng nhưng em chưa có bằng lái sao đi off
chauhungvnpt nói:
Chúc mừng bác đã cưới đc V2, hôm nào off giao lưu cùng anh em luôn đi bác.;-)
Đi 2 bánh cũng off đc mà, trưa nay bác ra nhậu với anh em BH nhé.