Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương
Re:Nhà nghèo cần mua Wagon

choixongxu nói:
Chúc mừng bác chủ .
Cho em tọc mạch 1 tí nhá, nhìn hình này em biết xe này là GHL:

Và:

Nhưng dù sao cũng chúc mừng bác, chúc bác yêu em nó và cưng chìu em nó nhiều để em nó phục vụ bác cho tốt :D
Chúc mừng bác có mới.
Bác Xù GHL nếu được chủ cũ bảo dưỡng chăm sóc tốt cũng không thành vấn đề.

Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai

choixongxu nói:
Hình ở trang 1 đó Đức ơi
ok ok, em cứ mãi đọc mấy trang sau, cám ơn bác Xù, không thôi em bị bác chủ lấy một ghe gạch ném chắc em xây đủ căn nhà luôn quá.
@vutamdan: lỡ bọc da ghế rồi còn cái tựa đầu sao không làm luôn cho nó máu, phía sau chỗ để hành lý còn tấm nhựa cứng không, nếu không bác kiếm ply wood hay miếng gỗ để lên đảm bảo chất 100kg vẫn okay. Em mới cắt tấm gỗ lót lại.
Máy móc em nó thế nào bác. Nhà bà xã em ở Long Khánh, cũng thường đi ngang trãng bom. Nhà bác gần cty shing mảk hay San Lim không. Lúc nào đi ngang em alo cafe

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47

Duc ga nói:
choixongxu nói:
Hình ở trang 1 đó Đức ơi
ok ok, em cứ mãi đọc mấy trang sau, cám ơn bác Xù, không thôi em bị bác chủ lấy một ghe gạch ném chắc em xây đủ căn nhà luôn quá.
@ Ducga : Hàng đã về TP hôm nay CB đi nghỉ mát chưa lấy được .
- Em WG này không biết có phải ở trảng dài BH ( em , Bu , Danhhuynh ). em này trước đòi 145 chai , bây giờ giá , Chủ xe ít đi sạch sẽ .... giá tốt

Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai

hungbienhoa nói:
Duc ga nói:
choixongxu nói:
Hình ở trang 1 đó Đức ơi
- Em WG này không biết có phải ở trảng dài BH ( em , Bu , Danhhuynh ). em này trước đòi 145 chai , bây giờ giá , Chủ xe ít đi sạch sẽ .... giá tốt
Lúc nào lấy bác gọi em nha. Lại làm một bữa phố ốc, Ngày mai nghe nói lamtan ra bác có tiếp phụ em không.

Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương

Duc ga nói:
hungbienhoa nói:
Duc ga nói:
choixongxu nói:
Hình ở trang 1 đó Đức ơi
Lúc nào lấy bác gọi em nha. Lại làm một bữa phố ốc, Ngày mai nghe nói lamtan ra bác có tiếp phụ em không.
Em đã kiểm tra lại Su Wagon này gần giống xe ở Trảng dài mình xem hôm trước nó còn đăng bên bonbanh.com kìa. Xe này màu mè hơn nhiều.

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh

Duc ga nói:

Các bác Biên Hoà nhớ mang áo mưa , áo gió , áo lạnh đón tiếp Lamtan nhé .:D

Hạng B2
2/8/10
182
3
16
Hà Nội

Em nhìn cái ảnh thì thấy có cái chấm trắng ( em đang nghi đó là taxi thanh lý , vì chỗ đó thường là gắn mắt thần )! Nhưng nhìn chung vẫn đầy đủ và cũng cứng cáp. Trợ lực điện trên OS đã có nhiều bác lắp và cũng có nhiều ý kiến. Vậy bác cứ tham khảo kỹ rồi hãy quyết. Nếu cần gì thì bác cứ alo cho em nhé :)
0912141184 ( hieunam )

• Like
Reactions: TraXanh