Hạng D
26/11/10
1.177
6.124
113
Mấy bác cho em hỏi cái đường D11 nó nằm đâu vậy?
Đoán là nó đâu đó cạnh Venica Khang Điền.
Chỉ biết chắc chắn là Đường Song Hành sẽ bắt đầu từ Mai Chí Thọ đến Vành đai 2. Đoạn từ ĐXH - VĐ2 đường nhỏ hơn đoạn MCT - ĐXH.

• Like
Reactions: DTZ and Onggiacauca
Hạng D
12/7/13
2.068
7.673
133
Hồ Chí Minh
Mấy bác cho em xin ý kiến cái compound Valencia Riverside của thằng MIK(?) này với.
View attachment 637566 View attachment 637567 View attachment 637568 View attachment 637569 View attachment 637570 View attachment 637571

Vị trí: Nguyễn Duy Trinh vừa qua cao tốc.
Cái này cđt cũ là Tân Cảng Phú Hữu, khi xưa là dự ớn bán đất, giờ MIK nhảy vô xào k biết lượt thứ mấy, mà MIK rã rồi mà k hiểu sao còn cố vớt thằng này

• Like
Reactions: Onggiacauca
DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Cái này cđt cũ là Tân Cảng Phú Hữu, khi xưa là dự ớn bán đất, giờ MIK nhảy vô xào k biết lượt thứ mấy, mà MIK rã rồi mà k hiểu sao còn cố vớt thằng này
MIK rã rồi là sao bác, phá sản hả, nó còn mấy cái dự án nhé, River Park, Park Riverside, Tân cảng Valencia

• Like
Reactions: Onggiacauca
Hạng D
12/7/13
2.068
7.673
133
Hồ Chí Minh
MIK rã rồi là sao bác, phá sản hả, nó còn mấy cái dự án nhé, River Park, Park Riverside, Tân cảng Valencia
MIK lúc trước gồm nhiều cổ đông và khá mạnh, mai cồ Đặng làm CEO, lúc đó có hệ thống sàn anpha phân phối sp, giờ thì hầu hết cổ đông đã rút và sg chỉ còn Văn phòng đại diện tại Vincom Lê Thánh Tôn với sự điều hành của MIK home ngoài Hà Nội

Hạng B1
4/9/16
78
635
83
35
Thấy nhiều người đang kêu về anh này . Vụ giao nhà chậm bên PR ko biết đến đâu rồi. Thấy ảnh vẫn tung ra dự án mới hay lấy của anh này đem xây cho anh khác chăng?

Tập Lái
20/4/19
40
5.649
83
Cái
. Cái Sala nó hơn PMH ngay từ bây giờ là nó ko có xe cont cũng các loại siêu trường siêu trọng. Mấy cái khác em thấy bác nói đều hợp lý cả
Anh cho em hỏi, anh tìm được thằng @YOLO chưa?
Tao với mày không quen biết nhau nhưng mày hay chọc phá tao bên box BDS mấy năm nay.

Tao biết mày ở Sky Garden; nên để công bằng tao hẹn mày ra công viên Khu Nam giải quyết 1 lần cho xong. Hay ló mặt ra, đừng hèn
View attachment 2277188

Tao đang ở đây... mài tới luôn đi. Hay là lại to mồm
mài nổ điểm đi con...
Ơ cái thằng NU này... mài ko nhìn thấy cái chữ Sky trước mặt mài đó hả.

Hay là quéo cmnr hả con
mài ngồi yên đấy... hết mưa tao qua
hehe em biết ngay mà.... người ta nói “chó sủa là chó không cắn”

chứ tạnh mưa cũng 10 phút rồi mà có thấy thằng dở hơi nào đâu

• Haha
Reactions: thinhlam