Hạng F
17/5/09
18.998
2.222
113
Gialai
già mê bốn bánh nói:
dung_gialai nói:
các bác làm em nhớ chuyện của em, sau khi lấy xe về, em làm 1 mớ nhưng cũng chưa OK, sau đó:
1/ Vào Bình dương lần 1- OK
2/ 6 tháng sau Mợ cả ơi chắc anh đi 1 chuyến bình dương , lần này đi về là không phải làm gì nữa, người ta mua 1 con xe mới cỡ matiz cũng >200chai nhưng nó chạy đâu ngon bằng ACC, giờ nó già quá rồi mình phải chỉnh chu cho nó, xong đợt này về, phải cỡ 2,3 năm sau thì anh làm đồng sơn ha....mợ cả nghe mùi tai và đồng ý
Sau chuyến bình dương lần 2 thì thật sự không phải phàn nàn gì về em nó, nhưng rồi sự đời nó đâu như mình nghĩ, vợ 2 mắc bệnh đái dầm, sau nhiều ngày lăn lộn, vật vả với em nó, cuối cùng không chịu nỗi: chắc anh phải làm đồng thôi mợ cả ơi. Mợ cả trố mắt bảo sao nói 2,3 năm sau mới làm đồng sơn, vậy là ba nó lừa mẹ con tui nghen, ôi anh đau có lừa, nhưng nó vậy, rồi sau khi ca cẩm mợ cả thống nhất qua tết làm xe, trời gia lai mưa dầm, đón con đi học em toàn đi xe 2 bánh, mợ cả nói gì thì em cũng bẩu, xe nó đái dầm, không thể đi được, rữa xe anh còn hỏng dám rữa sao đi trời mưa
3/ Mợ cả thấy tội em và he he,..thôi ba nó đồng sơn đi, mà hết bao nhiêu: 8tr à, nghe thấy giá cũng được mợ cả đồng ý, còn em thì cứ âm thầm tích cóp quỹ đen để đủ lúa cỡ 20chai cho vợ 2
Tui in cái đoạn lừa văn nầy dán vô hai mắt kiếng mụ cả nhà pác thì chỉ ...

Kể ra thì cũng tội tội mấy bà cả các bác nhể. Nhưng mà làm con xe cho ngon thì cũng để phục vụ mấy bả thôi hỉ ? Xin mời các bác bình loạn.
Đúng đó bác, mình làm cho ngon cũng chỉ phục vụ vợ con, nhưng nghĩ đôi lúc cũng nên giữ hòa khí, chi bằng ba xạo 1 chút cho nó êm, bởi người đời đã chúng minh: không có gì là tuyệt đối he he...

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
dung_gialai nói:
già mê bốn bánh nói:
dung_gialai nói:
các bác làm em nhớ chuyện của em, sau khi lấy xe về, em làm 1 mớ nhưng cũng chưa OK, sau đó:
1/ Vào Bình dương lần 1- OK
2/ 6 tháng sau Mợ cả ơi chắc anh đi 1 chuyến bình dương , lần này đi về là không phải làm gì nữa, người ta mua 1 con xe mới cỡ matiz cũng >200chai nhưng nó chạy đâu ngon bằng ACC, giờ nó già quá rồi mình phải chỉnh chu cho nó, xong đợt này về, phải cỡ 2,3 năm sau thì anh làm đồng sơn ha....mợ cả nghe mùi tai và đồng ý
Sau chuyến bình dương lần 2 thì thật sự không phải phàn nàn gì về em nó, nhưng rồi sự đời nó đâu như mình nghĩ, vợ 2 mắc bệnh đái dầm, sau nhiều ngày lăn lộn, vật vả với em nó, cuối cùng không chịu nỗi: chắc anh phải làm đồng thôi mợ cả ơi. Mợ cả trố mắt bảo sao nói 2,3 năm sau mới làm đồng sơn, vậy là ba nó lừa mẹ con tui nghen, ôi anh đau có lừa, nhưng nó vậy, rồi sau khi ca cẩm mợ cả thống nhất qua tết làm xe, trời gia lai mưa dầm, đón con đi học em toàn đi xe 2 bánh, mợ cả nói gì thì em cũng bẩu, xe nó đái dầm, không thể đi được, rữa xe anh còn hỏng dám rữa sao đi trời mưa
3/ Mợ cả thấy tội em và he he,..thôi ba nó đồng sơn đi, mà hết bao nhiêu: 8tr à, nghe thấy giá cũng được mợ cả đồng ý, còn em thì cứ âm thầm tích cóp quỹ đen để đủ lúa cỡ 20chai cho vợ 2
Tui in cái đoạn lừa văn nầy dán vô hai mắt kiếng mụ cả nhà pác thì chỉ ...

Kể ra thì cũng tội tội mấy bà cả các bác nhể. Nhưng mà làm con xe cho ngon thì cũng để phục vụ mấy bả thôi hỉ ? Xin mời các bác bình loạn.
Đúng đó bác, <span style=""color: #ff0000;"">mình làm cho ngon cũng chỉ phục vụ vợ con</span>, nhưng nghĩ đôi lúc cũng nên giữ hòa khí, chi bằng ba xạo 1 chút cho nó êm, bởi người đời đã chúng minh: không có gì là tuyệt đối he he...
Đúng vậy.....có mấy ai nói được như bác Cà hụ nữa không......vậy.

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Chời ơi, đợt rồi em rỉ tai vợ cả em, xe đẹp tuyệt vời, có 1 kg 2, mai mốt sẽ kg có cơ hội nữa, thế là vợ cả đồng ý, nhưng phán 1 câu: anh mua xe về rồi anh ôm xe sữa suốt ngày....em mạnh dạn nói: chời ơi, xe ngon lắm, kg phải sữa gì hết....để vậy chạy luôn hà.....vậy mà từ bữa tới giờ lặt vặt cũng hết 5 chai nữa rồi....từ bữa tới giờ, ngày nào vợ cả em cũng canh me em, tiền sữa điện thoại bao nhiêu là bả lấy hết...chỉ chừa cho em có 20 ngàn bỏ túi thôi...hihihi..nhưng kg sao, lúc vợ cả em ngủ trưa, em bỏ túi thêm...nên em có tiền mần xe lai rai......

Hạng F
17/5/09
18.998
2.222
113
Gialai
gaubaccuc nói:
Em co so co dinh nha bac Dung roi, em mec ba ca cho coi .! hehe.!
Em thì muốn giải bày cái tâm trạng của cánh đàn ông anh em mình- em nghĩ ít nhiều ai cũng vậy, vì mấy mợ thì ai cũng như nhau, mợ cả nhà em mà biết những dòng này thì có mùng thất em mới làm xe được, tất nhiên quỹ đen em cũng đủ làm, nhưng vợ chồng đồng ý thì khi làm mợ cả hỏng càm ràm. Các bác có tin từ khi cưới vợ đến giờ có đồng nào là em luôn đưa cho mợ cả, khi cần làm chuyện gì, em yêu cầu là mợ cả OK ngay, nhưng từ ngày chơi ACC đến giờ em mới bắt đầu không phải với mợ cả về chuyện giấu xiền, vì... cái gì cũng có giới hạn mà, làm quá đâu có được- cũng khó chịu lắm, nhưng nghĩ cho cùng nhiều tay hỏng mê xe mà mê gái, mê cờ bạc, rồi đàn đúm, bỏ bê vợ con thì xiền nhiều có ích gì- thế là được an lòng
Còn muốn tâm sự nữa, nhưng...mợ cả đi tập thể dục về, em off bài này đây, kẻo mợ cả thấy thì khổ

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Kakaka, nói là quỹ đen, nhưng mục đích kg đen, vì chủ yếu là chăm sóc tài sản chung của 2 vợ chồng, giống như mình thay mặt vợ cả làm vậy mà......lời nói dối ngọt ngào

Hạng D
2/4/11
1.258
472
83
Các bác là cứ giỏi ngụy biện ,nhưng mà ngụy biện ......dễ thương:D:D:D