Hạng D
30/6/08
1.505
64.577
113
59
Hiện bên em đang lên kế hoạch xây dựng showroom oto tại miền Tây sông nước (Cần Thơ), có mong muốn chọn nhà thầu chuyên lắp đặt hệ vách kính mặt dựng, các thể loại cửa đi, cửa sổ, cửa cuốn,...tại địa phương để giảm các rủi ro về vận chuyển, giá cả ,tiến độ.....
Mong ACE nào có bạn bè, có người thân hoặc đối tác tại miền Tây chuyên về nhôm kính thì giới thiệu cho em với.

Em xin đội ơn.
Công ty tại SG nhưng đã thi công cho rất nhiều showroom oto tại các tỉnh, không chỉ showroom oto mà còn làm cho các nhà máy sx và các siêu thị lớn được o anh.
Nhà thầu nhôm kính chuyên lắp đặt cho showroom ô tô

Công ty nhôm kính Ngọc Anh.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
19/10/09
4.744
14.453
113
Tel : 0949999684 .
Cả ngàn năm mới gặp được người tốt trong này, :rolleyes:

Anh cả ngàn năm còn em gập hoài . Cuộc đời khó nói lắm nhoen. Rất nhiều tài xế người ta coi nhe như bạn đời như cái nhà của người ta . Chủ xe lu xu bu coi chừng bị đuổi xuống nhé

Hạng B2
23/7/14
138
3.598
93
Lúc nghiệm thu mới hiểu nhen! :D
Là 02 giai đoạn khác nhau mà anh, em đâu không nằm trong team nghiệm thu, nên cũng không rõ.
Nhưng nếu anh chứng tỏ đúng là một nhà thầu chuyên nghiệp và hoàn thành tốt công việc thì "ngại" bố thằng nào.

Hạng D
30/11/10
3.971
56.652
113
Đùa thôi anh! Có trong ngành thì mới hiểu thôi!
Là 02 giai đoạn khác nhau mà anh, em đâu không nằm trong team nghiệm thu, nên cũng không rõ.
Nhưng nếu anh chứng tỏ đúng là một nhà thầu chuyên nghiệp và hoàn thành tốt công việc thì "ngại" bố thằng nào.