Hạng D
26/11/15
1.324
969
113
31
Tao đi xe Đức nhưng chưa bao giờ mở mồm ra chê xe này xe nọ như cái bọn bá dơ sĩ diện hão đéo có tiền mà mở mồm ra là chê xe Hàn
Bác kệ đi ạ chắc gì họ đã đi xe đức đâu bác, người có tiền mua xe đức chả có thời gian đi sân si như thế, bác ấy chắc lái xe cho sếp là kịch

Hạng F
22/7/13
8.995
40.392
113
10 năm trước xe Hàn đã lên tầm này rồi(học hỏi CN, quy trình vận hành)
Trò mèo thoy, choém gió spec các kiểu đem vô đường đua Nurburgring lại chả = ai, nên thông số để người tiêu dùng thông thái đem loè thiên hạ mà thoy :D

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
ồ ông anh đi xe đức thì tôi cũng đi xe đức, thích là chê , con người có quyền chê, tiền nhiều hay ít cũng quyền chê, riêng xe hàn thì tôi xin chê mạnh là nó èo ọt, chất lượng kém, xe đức cũng đức này đức nọ , con mec c ghẻ cũng là đức đó nhé, ông anh đi mayback thì ông cũng có quyền chê xe này xe nọ, tôi cũng đi xe đức nên tôi chê xe hàn, tôi chê xe chứ k công kích cá nhân nhé ông anh giàu đi xe đức , giờ chê xe cũng không được à ông anh giàu có đi xe đức.
Chưa đi mà dám chê ẻo lả :) lấy gì ra để chê nhỉ
Người như a người ta gọi là giang hồ mõm. T

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
đúng rồi k biết gì về khung gầm nên k dám đi xe hàn vì khung gầm xe hàn ẻo lả dễ die lắm, mua con xe đức hoặc nhật đi cho an toàn, xe hàn xe bình dân làm như kiểu xe đắt tiền ấy nhỉ, hay ông anh đang đi con xe hàn vậy, à xe nhựa thối cứ tận hưởng đi
Nó đang đi C200 đời 2016 và bất cứ ai nói QQ ji nó cũng chê kiểu rất mất dạy

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Tao đi xe Đức nhưng chưa bao giờ mở mồm ra chê xe này xe nọ như cái bọn bá dơ sĩ diện hão đéo có tiền mà mở mồm ra là chê xe Hàn
C200 2016 của mầy đỉnh quá đi đâu cũng thấy mầy to mòm chê bay kiểu rất mất dạy chứ không phải kiểu đóng góp.Mầy mà đi xe chục tỷ chắc mầy coi trời bằng vung quá.
Người ta đi xe máy thôi mà mầy còn chê chửi ngta không ra thứ ji mà bày đặt lên đây dạy đời ng chê xe Hàn.
PS/Thằng này nó ăn mói mất dạy láo lol lắm nha anh em nên em mới chửi.

Hạng D
20/9/16
1.797
2.329
113
C200 2016 của mầy đỉnh quá đi đâu cũng thấy mầy to mòm chê bay kiểu rất mất dạy chứ không phải kiểu đóng góp.Mầy mà đi xe chục tỷ chắc mầy coi trời bằng vung quá.
Người ta đi xe máy thôi mà mầy còn chê chửi ngta không ra thứ ji mà bày đặt lên đây dạy đời ng chê xe Hàn.
PS/Thằng này nó ăn mói mất dạy láo lol lắm nha anh em nên em mới chửi.
À ha lại là thằng tiểu nhân bâ dơ bỉ ổi này hâhhahaha :))) sao rồi chiếc pọt của mày còn chạy tốt không, sang số cẩn thận nha :)))

Hạng C
14/4/13
625
658
103
mấy ông cãi nhau chán chưa? quay lại lm vc cày cuốc mà kiếm tiền đổi xe. Hàn, tàu, nhật, pháp j cũng dc. có cái che mưa che nắng là dc rồi, khổ ghê :) Tôiđangđi xpander 2022,đang thích cx8 chưađủ tiềnđổi.Đừng ai hỏi tôiđi xe j nữa nha :)

• Like
  • Haha
Reactions: Ga.An.Thoc and Osin
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
À ha lại là thằng tiểu nhân bâ dơ bỉ ổi này hâhhahaha :))) sao rồi chiếc pọt của mày còn chạy tốt không, sang số cẩn thận nha :)))
Nghiệt xúc,thứ xúc vật khịn người như mầy thì cả đời mầy cũng như con chó ghẻ ở gầm cầu không khá nổi đâu.Câu cuối tao dạy mày thay ba má mày đó.