Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Đang chạy 20km
/h xe nguợc chiều chạy tốc độ cao tông trúng thì túi khí có bung ko bác ơi, tốc độ chậm thế mà
Con gà, tốc độ chỉ là 1 yếu tố thôi, còn nhiều cái khác quyết định nữa, vd như cảm biến gia tốc, cảm biến lực,.... Nếu tông vật cố định thì 30km/h trở lên, còn xe ngược chiều tông thì gia tốc, lực va chạm sẽ được xem xét để coi có cần bung hay ko ?
Chẳng bao giờ tự tìm hiểu mẹ gì hết, cào phím là giỏi, Qua buồn cho một thế hệ

Hạng C
10/12/12
899
2.045
93
Qua nói hoài bác cố tình ko hiểu nhỉ, xe ko bung túi khí vì nhiều lí do an toàn khác không phảo vì xe sợ chủ tốn tiền
Bản thân t t còn ko tin, ở đó kêu t đi tin chiếc xe. Thôi cứ đúng nhiệm vụ mà làm, ko tin bố con thằng nào hết.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Ông về xem nguyên lý của túi khi đi rồi hãy mở mồm ra nói. Tông vào vật cố định khi tốc độ tầm 3x trở lên thì mới bung. Với xe khác tông trực diện thì cụm xử lý của túi khí sẽ có xử lý khác. Đang nói tông vào gốc cây lại lái qua xe khác đâm? Tổ lái à?
Thông minh chút đi rồi cmt đi bác, đọc kỹ lại cmt của bác nha, thông thái thì nói rõ nguyên lý hoạt động túi khí ae biết dc ko

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Con gà, tốc độ chỉ là 1 yếu tố thôi, còn nhiều cái khác quyết định nữa, vd như cảm biến gia tốc, cảm biến lực,.... Nếu tông vật cố định thì 30km/h trở lên, còn xe ngược chiều tông thì gia tốc, lực va chạm sẽ được xem xét để coi có cần bung hay ko ?
Chẳng bao giờ tự tìm hiểu mẹ gì hết, cào phím là giỏi, Qua buồn cho một thế hệ
Thế hệ bác thông thái quá nên thế hệ này hỏi là thế hệ bác có thể nôn ra hết rồi, cần éo j mà tìm hiểu, bác" khôn liền" hết phần thiên hạ rồi

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Thế hệ bác thông thái quá nên thế hệ này hỏi là thế hệ bác có thể nôn ra hết rồi, cần éo j mà tìm hiểu, bác" khôn liền" hết phần thiên hạ rồi
Thể loại ln như bạn thì cần gì phải nói chuyện làm gì nữa. Ngồi cào phím làm gì sao k đi tìm hiểu xem nguyên lý túi khí nó ra làm sao, mà cứ ngồi nói chuyện ngu ln hết phần thiên hạ.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Thể loại ln như bạn thì cần gì phải nói chuyện làm gì nữa. Ngồi cào phím làm gì sao k đi tìm hiểu xem nguyên lý túi khí nó ra làm sao, mà cứ ngồi nói chuyện ngu ln hết phần thiên hạ.
Kaka, thể loại như bác mới ngu, rãnh wá chui vô nguời khác chửi làm niềm vui, có khi nào bác rãnh qá chỏ mó cúm vô nhà hàng xóm để nge họ chửi chưa, rãnh *** wá mà

Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
đụng vậy không nổ là đúng mà . mới bể phần nhựa . phần này rất mềm . mấy pa cứ nảo nhanh hơn tay . khổ thật

Hạng D
6/8/16
2.420
18.303
113
Trước khi đến tay người tiêu dùng, VinFast “Fadil đã vượt qua thử nghiệm an toàn tại Trung tâm kĩ thuật General Motors Hàn Quốc theo tiêu chuẩn ASEAN NCAP. VinFast Fadil đã vượt qua được tất cả các bài thử nghiệm va chạm. Chiếc Fadil gặp nạn thuộc phiên bản tiêu chuẩn, được trang bị 2 túi khí phía trước.”

Này là như nào, 2 cái khác nhau làm sao mà theo tiêu chuẩn Asean Ncap được
khác nhau chỗ nào anh giải thích thử?

Hạng D
6/8/16
2.420
18.303
113
"Tuy nhiên, túi khí không được thiết kế để bung trong mọi tình huống va chạm, túi khí sẽ không bung trong một số tình huống va chạm bao gồm: va chạm tốc độ thấp, va chạm tốc độ cao, va chạm bên, trong va chạm xiên góc, va chạm chui gầm, va chạm lăn tròn và va chạm chính giữa." Rào thế này thì thằng nào tin nếu có chết ráng chịu, mạng mấy người, tiền mấy người, mua xe nào kệ mấy người, tin nó có ngày chết ráng chịu. éo liên quan tới tao. tag tag ccc thằng đàn bà
thế thì mời anh đi bộ