Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
hôm trước dự báo phân khúc cccc tèo nhưng bây h thêm phân khúc trung bình thấp cũng khóc tiếng miên luôn rồi, gói 30k tỷ ngưng phát khách nó đòi cọc hàng loạt luôn
Ủa, cho Mập hỏi gói 30 ngàn gì đó là cho người nghèo, giá căn hộ dưới 1 tỷ phải k???

Hạng B2
27/6/13
258
1.985
93
Ủa, cho Mập hỏi gói 30 ngàn gì đó là cho người nghèo, giá căn hộ dưới 1 tỷ phải k???
<1,05 tỏi nha bác, mấy căn nhỏ nhỏ ở ngoại thành đu theo cũng ngon lắm mà h thua rồi :D đa số CĐT cam kết ko vay ưu đãi dc thì trả cọc, h khách nó lên đòi lại cọc thôi :D

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
<1,05 tỏi nha bác, mấy căn nhỏ nhỏ ở ngoại thành đu theo cũng ngon lắm mà h thua rồi :D đa số CĐT cam kết ko vay ưu đãi dc thì trả cọc, h khách nó lên đòi lại cọc thôi :D
Thì theo Mập hiểu là vậy. Nó phân khúc khác mà.

CCCC đâu có liên quan gì đâu. Ai có nhu cầu, chứng minh tài chánh OK thì vay được mà. Lãi suất có tăng nhưng nếu nhu cầu thực tế thì vẫn mua ở được. Còn làm liều thì nhờ bác @Tiger giúp cho :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/6/13
258
1.985
93
Thì theo Mập hiểu là vậy. Nó phân khúc khác mà.

CCCC đâu có liên quan gì đâu. Ai có nhu cầu, chứng minh tài chánh OK thì vay được mà. Lãi suất có tăng nhưng nếu nhu cầu thực tế thì vẫn mua ở được. Còn làm liều thì khỏi nói rồi.
thì hôm trước còn gói này phân khúc dưới vẫn ngon, h hết vay dc rồi cũng là nhân tố làm chậm thanh khoản của phân khúc.
cái gói này a nào có tiền + quen NH bùa phép thì ngon thôi rồi :D vay max tối đa 800tr, lãi 5%/năm . Cầm 1 tỷ đi gửi 12 tháng lãi dc 7.5%/năm :)) mang tiếng vay NH mà có lời nữa nha

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
thì hôm trước còn gói này phân khúc dưới vẫn ngon, h hết vay dc rồi cũng là nhân tố làm chậm thanh khoản của phân khúc.
cái gói này a nào có tiền + quen NH bùa phép thì ngon thôi rồi :D vay max tối đa 800tr, lãi 5%/năm . Cầm 1 tỷ đi gửi 12 tháng lãi dc 7.5%/năm :)) mang tiếng vay NH mà có lời nữa nha
Lúc khủng hoảng cũng có khối anh làm ra tiền là vậy. Đừng bi quan :)

Thấy có mấy bác "chiên da" ở đây bi quan quá à :)

Hạng B1
14/11/13
55
31
13
Em thấy chứ mấy anh chủ đầu tư là lợi nhất có anh để 1 tỷ 90 nếu đóng 50% đc chiết khấu 5% là đủ điều kiện vay gói 30000 tỷ. Rồi đến lúc NH kêu giải ngân sau 1/6 là phải theo lãi suất thương mại thì mấy ảnh lại kêu ko đọc kỹ. Chỉ có dân là thiệt thòi đủ đường

• Like
Reactions: Bé Mập
Status
Không mở trả lời sau này.