Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Giờ em thấy đất ven biển còn giá mềm chỉ từ khu Ninh Thuận trở vào đến Vũng Tàu thôi bởi biển ở khu vực này không đc đẹp và sạch như từ khu Khánh Hòa trở ra

Hạng B2
18/12/18
410
248
43
31
Chào mọi người, tôi là nhà đầu tư từ HN, thời gian sắp tới tôi định đầu tư vào thị trường bất động sản Đà Nẵng.
Tôi có đọc qua bài viết : Thị trường bất động sản Đà Nẵng sẽ sốt lại trong thời gian tới, theo mọi người thì thời điểm nào thích hợp để đầu tư sắp tới vậy ?
hà nội đổ dồn về quy nhơn mua rất nhiều, tiềm năng tăng giá còn cao,, bác về quy nhơn tham khảo nhắn em, có đất nền nhơn hội new city khá ok

Hạng D
29/3/17
1.405
11.374
113
Có tiền thì cứ hn, sg mà múc, dễ mua dễ bán, chơi đất tỉnh giống như đánh bạc...

Chào mọi người, tôi là nhà đầu tư từ HN, thời gian sắp tới tôi định đầu tư vào thị trường bất động sản Đà Nẵng.
Tôi có đọc qua bài viết : Thị trường bất động sản Đà Nẵng sẽ sốt lại trong thời gian tới, theo mọi người thì thời điểm nào thích hợp để đầu tư sắp tới vậy ?
Chào các bác đầu tư. Thời điểm thích hợp là khi giá đi xuống đáy. Hiện tại thị trường đang chững và có một số nơi như các khu quy hoạch giá thấp hơn cách đây mấy tháng sốt tầm 300, 500tr.

Hạng B1
17/8/19
90
14
0
25
không Đà Nẵng thì vào Đồng Nai gần TpHCM không chủ. đầu tư trong giai đoạn vàng nha.

Hạng B1
17/8/19
90
14
0
25

Không Đà Nẵng thì Đồng Nai sát TpHcm không chủ. Đầu tư giai đoạn vàng nha.

Hạng B1
17/8/19
90
14
0
25
Đất tỉnh giờ hót ở đâu các bác ơi.. Đứng cục bộ à ta

Đồng Nai không bác ? sát Tphcm đang mua ầm ầm xung quanh công trình đang mọc um xùm. Bây giờ chỉ có tăng tăng và tăng. Đời F1 nha bác