Hạng B2
7/4/19
282
497
70
39
Chào các cụ !
Em vừa đi một vòng và xem lại những nơi đang hút vốn trên đất nước hình chữ S. Có một số ý kiến cá nhân mang tính chủ quan về những khu vực đất còn rẻ nhiều dự án trọng tâm sắp làm, mời các cụ tham khảo video giao lưu và cùng mổ xẻ bổ sung giúp em và các cụ có thêm thông tin hữu ích để đầu tư, chân thành cảm ơn tất cả quan điểm của các cụ các mợ:
Nhận định những cơ hội đầu tư bất động sản và chứng khoán sinh lời cao trong năm 2020:

Attachments

Hạng B2
7/4/19
282
497
70
39
Bên kia thì kêu lãi suất cao rồi ko nên đầu tư
Bên đây thì đi tìm chỗ sốt :D
Cảm ơn bác có ý kiến góp ý !
Mình xin phép chia sẻ chút để bác cùng tham khảo:
Đa số địa điểm sẽ gặp khó khăn khi đầu tư, nhưng cũng như thời kỳ suy thoái 2011-2013 đa số các nơi trên thị trường đi xuống vẫn có những nơi đất vẫn tăng ầm ầm như Đà Nẵng khi ấy. Các nơi suy thoái nhưng đất Đà Nẵng hay Phú Quốc... mấy năm khi đó vẫn tăng ầm ầm.
Vì thế không có nghĩa thị trường chung gặp khó mà thị trường ko có cơ hội để đầu tư sinh lời cao đâu ạ !

• Like
Reactions: Mot thoi de nho 2
Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Cảm ơn bác có ý kiến góp ý !
Mình xin phép chia sẻ chút để bác cùng tham khảo:
Đa số địa điểm sẽ gặp khó khăn khi đầu tư, nhưng cũng như thời kỳ suy thoái 2011-2013 đa số các nơi trên thị trường đi xuống vẫn có những nơi đất vẫn tăng ầm ầm như Đà Nẵng khi ấy. Các nơi suy thoái nhưng đất Đà Nẵng hay Phú Quốc... mấy năm khi đó vẫn tăng ầm ầm.
Vì thế không có nghĩa thị trường chung gặp khó mà thị trường ko có cơ hội để đầu tư sinh lời cao đâu ạ !
Kinh ! Định nghĩa sốt đất của anh là giá tăng bao nhiêu %/năm ?

Hạng B2
7/4/19
282
497
70
39
Kinh ! Định nghĩa sốt đất của anh là giá tăng bao nhiêu %/năm ?
Lãi suất ngân hàng 9% mỗi năm, đầu tư chỗ nào trong 2 năm kiếm lợi nhuận 40 - 50% thì đã là rất tốt, còn sốt quan điểm lợi nhuận cao hơn mức đó là sốt đất

Hạng B2
7/4/19
282
497
70
39
Cần Thơ rất tiềm năng
Vâng bác, Cần Thơ đang phát triển mạnh và tương lai đến 2021 xong tuyến cao tốc Tp HCM - Cần Thơ thì quá nhiều cơ hội tạo cú huých tích cực

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Cần Thơ tương lai nc biển dâng. sau này đổ vào hạ tầng rất nặng. tui thấy ko ăn thua

• Like
Reactions: Bdssaigonxanh
Hạng B2
7/4/19
282
497
70
39
Cần Thơ tương lai nc biển dâng. sau này đổ vào hạ tầng rất nặng. tui thấy ko ăn thua
Quận Cái Răng nền thấp nhưng Bình Thủy thì nền cao không lo lắng nhiều chuyện ngập lụt bác ạ