Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Thưa bác Hội trưởng và BĐH XNL,
thưa các bác,
bác tuonglahay (Nguyễn Quốc Lâm), mất ngày 18.05.2012, một thành viên của xnl đến phút cuối cùng của cuộc đời. tang lễ của bác do BĐH XNL chủ trì tổ chức,
thấm thoát đã được 1 năm kể từ ngày tiễn đưa bác ấy đến nơi hóa thân cuối cùng để về với đất trời, cát bụi...
em đã rất ngại ngần khi mở topic này..., nhưng sau cùng,với ý nghĩ rằng cuộc sống có thể có những thăng trầm, buồn vui đắp đổi, nhưng tình thân ân nghĩa thì sẽ còn lại, ẩn sau tất cả...
em xin phép được mở topic này, làm nơi hẹn gặp và mời anh chị em xnl dự buổi họp mặt thân hữu nhân giỗ đầu của bác TLH, xin cảm ơn BĐH.
.

Thưa các bác ở XNL và các bác thân hữu OS,
nhân dịp giỗ đầu của bác Tuonglahay (Nguyễn Quốc Lâm), xin trân trọng kính mời các bác đến dự buổi họp mặt thân hữu:
-thời gian: Từ 17g ngày 18/05/2013 (buổi chiều tối ngày thứ 7)
-địa điểm: nhà cộng đồng chung cư An hòa (tầng trệt)- khu đô thị mới An phú An khánh, phường An phú, quận 2
kính mong các bác dành thời gian đến cùng họp mặt với anh chị em… sự có mặt của các bác là nguồn động viên lớn cho gđ,
mợ tài trân trọng kính mời.
.
P/S
gđ có chuẩn bị một barbecue tối cho buổi họp mặt, để giúp em chuẩn bị việc hậu cần, xin các bác vui lòng báo lại ý kiến về việc tham dự trong thời gian sớm nhất có thể tại topic này hoặc gửi PM, sms, đt...cho mt,

Xin cảm ơn các bác!

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
thưa các bác,
em vừa được bác Thành Cà mau báo là sẽ lên SG dự bữa họp mặt này, bác ấy rất mong mỏi được gặp lại các bác XNL để giao...ly. nếu thời tiết thời vụ k có gì trở ngại, chúng ta sẽ có món sò huyết Bạc liêu trứ danh!:D
.
tình hình là barbecue của nhà trồng được... do bạn đầu bếp...Cali (năm ngoái đã đứng bếp bữa tiệc sinh nhật bác Tưởng... :))vậy là khá ổn rồi...
bác nào biết có thể thuê/mượn được cái bàn nướng lớn (than hoặc ga) ở đâu vui lòng chỉ giúp em với!
.
tha thiết nhờ các bác Ấp Thủ đức làm bồ nhà, chủ tiệc sắp xếp tối hôm đó dùm em với ạ! chắc em phải lo chạy vòng vòng quanh nhà bếp rồi ạ!:D

Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
Bà cả em vừa nhắc em hôm qua. Hôm nay nhận được tin nhắn của Mợ.
Chắc chắn VC em có mặt (Trừ trường hợp bất khả kháng thôi).

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
thinhsve nói:
Bà cả em vừa nhắc em hôm qua. Hôm nay nhận được tin nhắn của Mợ.
Chắc chắn VC em có mặt (Trừ trường hợp bất khả kháng thôi).
em cảm ơn bác!
mừng quá!

@Kiafc: em cần vác... beer ạ...;)
@bravia, gianghoanglinh: cuộc đời vốn đã ngắn, bác ấy còn ngắn ngủi hơn...

Hạng B2
22/8/07
241
7
18
55
Mợ ơi,
Em muốn tới lắm nhưng kẹt kiếm ăn tận Gia Lai lận, hẹn mợ năm sau vậy. Mợ cố gắng nhé.

Hạng D
11/8/10
1.419
1.760
113
52
ấp Gò té, 03-Xóm Nhà Lá
Ôi, ngày 18 này em không đến thăm mợ được. Không biết nói gì hơn, em chỉ mong mợ cố gắng nhé.
Giờ em mới hiểu sao mợ mở thớt xin hình bác Tưởng.

Hạng B2
16/7/09
407
6
18
54
hôm nay mới vào OS thấy tin nhắn của mợ, VC em xin phép có mặt nhe mợ