4/2/15
253
292
63
Xin các bác đùng đoán mò biển số nữa, vì là chuyện tế nhị và chỉ cho bác tài biết mà cẩn thận hơn chứ mình không có ý đả kích hay phê phán nên mình không đưa biển số thật. mình có số thật và clip nữa nhưng mình không đưa lên sợ bác tài giận, nếu bác tài đó có lên OS này sẽ nhận ra là mình hôm đó chạy xe Altis màu bạc, lúc khoảng 16h50 vừa qua trạm thu phí LP thôi mà.

Hạng D
31/3/10
1.634
984
113
Sì Gòn
Xin các bác đùng đoán mò biển số nữa, vì là chuyện tế nhị và chỉ cho bác tài biết mà cẩn thận hơn chứ mình không có ý đả kích hay phê phán nên mình không đưa biển số thật. mình có số thật và clip nữa nhưng mình không đưa lên sợ bác tài giận, nếu bác tài đó có lên OS này sẽ nhận ra là mình hôm đó chạy xe Altis màu bạc, lúc khoảng 16h50 vừa qua trạm thu phí LP thôi mà.
Có gì phải giận ở đây (ai sức đâu giận người dưng ) phải nói lên sự thật chứ Bác :3dmatkinh:
chính bản thân E khi chạy sedan thì khác và khi chạy pickup cũng khác nhiều khi cũng bị mất lòng đấy chứ Xin lỗi không biết không có tội

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/3/05
2.353
15.328
113
Xin phép chửi ké 1 cái, có dạng tài xế mà hành động có khả năng gây nguy hiểm cho người khác đó là lái xe khi say xỉn, vừa chạy vừa nhắn tin, cho con ngồi trong lòng.. thì thôi có ngày sẽ ân hận, mà có ân hận cũng là muộn rồi.

• Like
Reactions: hmdung
Hạng B2
15/1/11
229
21.630
93
Saigon
Đù, có khi nào bác nói em không, số xe giống quá, em cũng đi cao tốc về ngày cn đó :D
Nhắn gửi bác lái xe 51F-041.97, hãy lái xe an toàn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/1/11
229
21.630
93
Saigon
Xe đó 4 chỗ ALTIS bác ơi, mà bác mới cưới lấy đâu có em bé .hihi
Em và bác có biết nhau chưa ta? thật ra em có f1 mới 15 tháng thôi bác, nhưng khi trên xe chỉ cho ngồi băng sau, không đời nào em cho ngồi ghế trước chứ nói gì là ngồi trong lòng em khi em đang lái xe, nguy hiểm lắm

4/2/15
253
292
63
Em và bác có biết nhau chưa ta? thật ra em có f1 mới 15 tháng thôi bác, nhưng khi trên xe chỉ cho ngồi băng sau, không đời nào em cho ngồi ghế trước chứ nói gì là ngồi trong lòng em khi em đang lái xe, nguy hiểm lắm
Ờ ha, biết bác lúc mới đám cưới lâu rồi mà mình tưởng mới đây, hihi chúng mừng bác có f1 rồi nha.

• Like
Reactions: kynguyen