Hạng D
15/6/12
1.520
674
113
45
CRV mà có hàng nhiều thì xác định là CX5 bị qua mặt. CX5 đang bị thiệt thòi vì không có 5+2.

• Like
Reactions: DKmarket
Hạng B2
3/8/16
423
789
93
Coi clip này mới chuẩn về cx5
Em thấy clip này đánh giá khá chuẩn bộ ba CRV-Outlander-CX5. Tùy theo tiêu chí mà các bác sẽ mua con xe phù hợp:
- Đi 1 mình nhiều, chở người đi gần, địa hình đa dạng => CX-5
- Đi ít đụng hàng, kết hợp đi làm ăn, gia đình con nhỏ => CRV
- Đi gia đình nhiều thế hệ => Outlander

Còn nhiều bác nói ăn tiền hãng xe này nọ thì em nghĩ cũng có, nhưng trong clip này thì em không nghĩ vậy :)

• Like
Reactions: bach_pro1111
Hạng B2
19/11/16
218
144
43
Đồng Nai
Nói trường hải khuyến mãi thêm số 2.5 dán vào nữa, vì thấy mấy bác CX5 phải mua thêm số này gắn vào không hà, chắc để biết xe minh là 2.5 chứ không phải 2.0 !!!
Số 2.5 có sẵn trong cốp từ bản trước rồi, nếu giao xe ko thấy bác hỏi sale là có. Còn sale nào xấu tính nói cái này phải mua thì gặp riêng sếp nó mà nói chuyện

Hạng C
11/7/06
730
9.520
93
-> Tôi thấy nhiều người kì lắm - trong đó có bác - toàn nói người ta ăn tiền, thế bác chứng minh người ta ăn tiền đi rồi hẵng cào phím.
-> Tôi tuy không có nhiều kinh nghiệm nhưng đánh giá chiếc xe cũng khách quan thôi, không phải lúc nào sự lựa chọn của mình cũng nhất, mấy cái kia là thua kém. Nhưng phải nói cái hội CX5 trên Facebook thì đa phần xem cái tôi của mình là hơn tất cả.
Tôi đi crv bạn nhé, chủ yếu cách nói chuyện của Hùng Lâm lộ rõ ngay thiên vị xe gì, chứ tôi cũng chưa chạy qua cx5 và outlander.

Hạng B2
30/3/17
109
86
38
35
TP Hồ Chí Minh
-> Tôi thấy nhiều người kì lắm - trong đó có bác - toàn nói người ta ăn tiền, thế bác chứng minh người ta ăn tiền đi rồi hẵng cào phím.
-> Tôi tuy không có nhiều kinh nghiệm nhưng đánh giá chiếc xe cũng khách quan thôi, không phải lúc nào sự lựa chọn của mình cũng nhất, mấy cái kia là thua kém. Nhưng phải nói cái hội CX5 trên Facebook thì đa phần xem cái tôi của mình là hơn tất cả.
Sở hửu chiếc cx5 2018 đi biết 3 ông kia coa nói phét không . Giải thích luôn nè. Bịch mắt mà lên xe đi đầu tiên. Lúc đó giác quan hơi lạng loạn mất cân bằng vì chưa quen đường gồ ghề và tốc độ . Xong qua xe thứ 2 cũng còn mà ít đi vì sao . Vì đang thích nghi dần với môi trường bị mắt kiểm soát. Đến xe thứ 3 là khoảng thời gian khá lâu đủ để thích nghi từ tốc độ và dằn lắc. Kết quả đánh giá nv chưa chính xác khách quan. Trên thế giơia không ai đánh giá kiểu mất kiểm soát như vậy

Hạng B2
28/7/10
118
152
48
Xe trong nước bán được thì nên vui chứ Bác,,sao lại thế :D :D
Khi nào xuất khẩu được mới vui bác ơi. Tới bây giờ xe du lịch của VN chưa xuất khẩu ra asean được 1 chiếc. Lý do: tỉ lệ nội khối chưa tới 40%, xe mazda bây giờ tỉ lệ nội khối mới chỉ đạt 35% công nhiệp phụ trợ yếu kém, phụ tùng chủ yếu nhập từ trung quốc vì mazda không có nhiều nhà máy công nghiệp phụ trợ ở asean, vì vậy để có 1 chiếc xe chất lượng mình nghĩ còn lâu.

• Like
Reactions: DKmarket
Hạng B2
14/12/15
262
229
43
Ba thằng này review toàn mang tính chất quảng cáo, ô Tâm còn đỡ chứ Hùng Lâm là "thánh khen", còn thằng áo trắng tên j k nhớ nhưng review chán bỏ mịa!
Không quảng cáo đâu, người ta được trải nghiệm nhiều xe nên mới đưa ra nhận xét công tâm. Clip này tôi tin là nhận xét công tâm thực sự về 3 loại xe đang hot trên thị trường.

Diamond Hand
28/7/09
1.593
15.973
133
Không quảng cáo đâu, người ta được trải nghiệm nhiều xe nên mới đưa ra nhận xét công tâm. Clip này tôi tin là nhận xét công tâm thực sự về 3 loại xe đang hot trên thị trường.
Anh còn non lắm. Outlander thắng vì nó chịu chi tiền quảng cáo.

Xehay một mình review con Outlander hiện tại 3 lần trong 1 năm. Kiểu như 1 dạng review "lãi nhãi" khen tuốt trời mây mà doanh số đâu có lên.:mad:

Xehay chưa bao giờ review riêng CX5 mới vì ...anh Hải ko đề xuất. :D