MS21. SIRO HO LONG ĐÀM FLEMEX KIDS
SIRO HO LONG ĐÀM FLEMEX KIDS, TOP 10 LOẠI THUỐC DÀNH CHO TRẺ EM BÁN CHẠY NHẤT THÁI LAN .
Khách em dùng khen tốt lắm. Gia đình nào có baby thì cũng nên có một chai trong tủ thuốc ,phòng khi cần nhé
Siro ho FLEMEX KIDS cho bé cực nhậy luôn ạ , dùng được cho bé từ 9 tháng trở lên .
Trị ho lâu ngày , ho có đờm , ho gió , ho khan và hỗ trợ điều trị viêm phế quản ...
✳️ Dùng ngày 2-3 lần, mỗi lần 1 muỗng sau khi ăn nhé các Mẹ ơi.
Loại này được các mẹ Vn truyền tai nhau là dùng rất tốt , khách em mỗi người mua mấy chai dùng dần vì sợ em lâu Bay
❌❌❌ Nên hạn chế dùng kháng sinh cho các bé nhé, không tốt mà sau này răng lại không đẹp nha.
Giá #170k
Nhận order các loại thuốc Thái Lọa, hàng xách tay trực tiếp.

Attachments

MS22. NGẬM HO CEPACOL THÁI
Ngậm ho có vị mới chanh mật ong nèe , thề siêu nhạy khách e ngậm phát hết ho lun :)) sỉ của e toàn lấy sl khủng thế kia mà bán trong vài nốt nhạc thôI
Giá: 120k/2 vỉ

Attachments

MS22. MIẾNG DÁN THẢO DƯỢC GIẢM ĐAU BỤNG KINH THERMA PLAST (THAILAND)
✨MIẾNG DÁN THẢO DƯỢC GIẢM ĐAU BỤNG KINH THERMA PLAST (THAILAND)✨
‼️Với chiết xuất từ thảo dược thiên nhiên sẽ giúp các bạn thoải mái hơn khi đến ngày đèn đỏ bởi THERMA PLAST giúp
✔️Giữ ấm vùng bụng dưới và giữ ấm trong suốt ngày, giúp giảm nhẹ các cơn đau âm ỉ khó chịu.
✔️Không mùi, mỏng, cực kỳ thoải mái và kín đáo.
✔️Sử dụng thoải mái khi làm tất cả những công việc hàng ngày.
✔️Giúp bạn xua tan mọi mệt mỏi, tự tin hơn, năng động hơn trong ngày.
✔️Cao dán giúp mang đến lợi ích điều trị cao đối với nhiều loai cơn đau khác nhau, hữu hiệu với các vùng đau phổ biến như: vùng cơ lưng dưới, vùng vai - cổ - gáy, vùng cơ bắp chân, cơ đùi, cổ tay,…. đặc biệt tỏ ra có tác dụng với chứng đau bụng kinh ở phụ nữ.
Sử dụng: Dùng một miếng dán cho đêm đầu tiên của chu kì kinh trước khi đi ngủ, sẽ có tác dụng đến sáng hôm sau, mỗi chu kỳ kinh chỉ sử dụng một miếng là đủ.
Đợi từ 15 – 30 phút để miếng dán nóng dần lên đạt 50 – 60 độ C kéo dài hơn 10 giờ sau đó
#280k/ hộp 5 bịch

Attachments

MS23. DIFELENE GEL 30g
Dành cho ai BỊ BẠI HÔNG, THOÁT VỊ ĐĨA ĐỆM đây ạ
Khách Em 5 chuyến r chuyến nào cũg gọi điện facetime để tìm đúg loại này, mất vỏ k chụp gửi hình đc Sợ quá độ kiên trì, và lòng kiên nhẫn, mua hẳn luôn 5 tuýp về dùng dần, em nghĩ thật sự tốt nên mới mua nhiều như vậy, chế nào cần ới em nha
#250k/tuýp bự lắm

Attachments

MS24. THUỐC ĐẦY HƠI THÁI AIR - X
Được cái bán thuốc nên cứ qua thái thấy thuốc nào thành phần ok là giới thiệu khách ngay ❤️

Bạn nào hay bị đầy hơi chướng bụng khó tiêu , căng đau thượng vị mà uống các loại ở vn không giảm thì mua liền em này AIR - X của thái

Có ba mùi cam chanh bạc hà luôn rất rất hiệu quả và tốt
#100K/2 vỉ

Attachments

MS25. Thuốc bao tử BELCID SUSPENSION 240ml thần thánh Thailan !!
#ORDERTHAI
✨Thuốc bao tử BELCID SUSPENSION 240ml thần thánh Thailan !!✨
Ưu điểm của các nhóm thuốc điều trị viêm loét dạ dày là có tác dụng nhanh chóng tới những ổ viêm loét cũng như những triệu chứng ợ hơi, ợ chua , đầy bụng , chướng bụng , khó tiêu
Được sử dụng để giảm đau, chướng bụng, đầy hơi, khó tiêu , trào ngược dạ dày.
Cách uống : lần/1 muỗng canh, 4 lần/ngày, uống cách 1 giờ sau bữa ăn và trước khi đi ngủ.
Các ban có triệu chứng về dạ dày hãy mua dùng thủa nha. Cam đoan làm dịu cơn đau ngay tức thì . Uống như sữa bạc hà vậy đó ạ , ngọt ngọt mát mát , ko khó uống , ko hôi ko đắng
Lẻ #250k

Attachments

MS26. DẦU CÙ LÀ LÁ BỒ ĐỀ THÁI
Vào mùa nên e tăng cường up bán dầu các thể loại phục vụ khách nha
Thái Lan nổi tiếng là vua các loại dầu rùi
Dầu tràm Thái Lan
Công dụng : trị ho, say nắng, buồn nôn chóng mặt, giữ ấm các bộ phận cơ thể cho bé / ng lớn
Bôi vài 2 thái dương giúp đỡ nhức đầu, 2 gáy, gam bàn chân bàn tay giữ ấm hoặc bôi vào bụng giảm đau bụng..ai bịt viêm xoang hay ngẹt mũi vẫn cứ hít vô tư nhá
Dầu tràm thì rất rất nhiều công dụng cả nhà cứ search google mà xài ^^
GIÁ #120k/ 1 lọ

Attachments

MS27. VIÊN UỐNG GIẢM CÂN RAU XANH CỦA BỆNH VIỆN #YANHEE
✨Ai lười ăn rau như em thì quốc ngay lọ này uống để bổ sung chất cho cơ thể mn nha. Thiếu rau trong ng , ng sẽ héo hon, vs da sẽ mau lão hoá và xấu đó ạ
✅Công dụng :
Cung cấp nhiều chất xơ
Bổ sung vitamin trắng da và giúp da vẻ căng mịn .
Cơ thể sẽ tiêu hoá dễ
Sản phẩm là dạng viên uống 1 ngày dùng 2 lần, mỗi lần 1 viên
#350k/1Lọ ( 100 viên )THÁI LAN

Attachments

MS28. PANADOL Thái
Panadol Thái Lan giảm đau, nhức đầu sổ mũi làm ngay 1 viên tác dụng tức thì luôn mng ạ. Chắc panadol VN phải gọi bằng cụ kị kakaa. Riêng e từ ngày đi thái thì e ko còn dùng mấy thuốc phổ biến như trị ho, cảm cúm hay đau đầu ở vn nữa. Vì nó thua xa thuốc ở Thái.
#80k/ 1 hộp

Attachments

MS29. DETOX SLIM GIẢM CÂN RAU CỦ QUẢ
Detox rau củ giảm cân đây các chế
Chế nào hay uống nước hoa quả detox thì đều biết tác dụng rồi đó ạ
Nhưng mà nhiều người ko có thời gian ngày nào cũng cắt gọt rồi ngâm ngâm nen lười.hiện gio đã có detox viên giúp thah lọc cơ thể,thải mỡ chỉ trong 1 viên nhỏ nhỏ xinh xinh,rất hữu ích cho chị em nào ko có thời gian làm đẹp nhaaa
Thành phần rau củ hoa quả hoàn toàn tự nhiên nha các chế,ko ảnh hươngr ko tác dụng phụ ạ
Không cần quảng cáo quá rầm rộ đâu, toàn các chị em tự truyền tai nhau vì dùng đến hop thứ 2 là đã thấy cải thiện rõ rệt rồi đó ạ. Sản phẩm phù hợp với tất cả mọi người.
✨ Thải độc ruột và thanh lọc máu rất tốt, phòng ngừa ung thư, bệnh tật...
✨ Cơ thể được thanh lọc, không có độc tố thì da dẻ sẽ mịn màng, căng khoẻ
✨ Hiệu quả trong việc hỗ trợ kích thích mọc tóc và giúp móng, tóc trở nên bóng khoẻ
✨ Giảm stress, trầm cảm, do cơ thể có sức chống chọi lại với những áp lực trong công việc, cuộc sống...
✨ Hỗ trợ việc giảm cân, nếu biết kết hợp ăn uống một cách hợp lý cùng một số sản phẩm khác
✨ Tác dụng riêng đối với phụ nữ là kinh nguyệt đều hơn, nội tiết tố ổn định, giảm thiểu các bệnh về buồng trứng.
Ngày uống 1 viên trc khi ăn sáng ,lọ uống 1 tháng
#390k

Attachments