Tập Lái
10/11/15
31
2
8
31
mệt chết mịa luôn chứ ở đó mà không lo.Thực ra delay người lớn thì đỡ, thương nhất mấy đứa nhỏ. Nhất là đi tối, có lần kẹt Nội Bài, mấy đứa bé đến giờ ngủ nó khóc, nó quấy ì xèo, ầm ĩ kéo theo người lớn cũng mệt theo luôn.

Hạng B1
30/6/15
61
8
8
33
Không biết lúc bay vietjet họ có chia ra là vé khuyến mãi bay 1 chuyến vs vé thuwongf bay 1 chuyến không nhỉ ?
Không đâu, vé khuyến maixn hư kiểu đặt chỗ trước thôi, chứ không có gì gọi là phân biệt cả đâu

Tập Lái
1/11/15
49
1
8
45
Lúc delay mà vui nhất là ngồi chơi game, hết mịa pin, kéo lại chỗ có đúng 1 đầu cắm điện, may sao có thằng mang cái ổ điện mấy đầu theo, cả đám mấy ông, có cả các cô nữa túm tụm đọc sách, chơi game chát chít quanh cái ổ cắm. Đầm ấm vãi! :)))
Nghe vui vãi. Mà chắc lỗi kỹ thuận nên delay thui, bay suốt liên tục suốt ngày thế cơ mà.

Tập Lái
10/11/15
31
2
8
31
Theo mình nghĩ thì việc máy bay đủ an toàn hay ko là do một bên trung tại sân bay kiểm soát nữa!? Với cả hãng máy bay vé rẻ mà lại rút chi phí ở an toàn bay thì chả có phi công hay tiếp viên nào dám đầu quân đâu, thế thì khác gì quân cảm tử! Ngta chỉ giảm các chi phí phụ thôi.

Hạng B1
9/7/15
52
3
8
32
Theo mình nghĩ thì việc máy bay đủ an toàn hay ko là do một bên trung tại sân bay kiểm soát nữa!? Với cả hãng máy bay vé rẻ mà lại rút chi phí ở an toàn bay thì chả có phi công hay tiếp viên nào dám đầu quân đâu, thế thì khác gì quân cảm tử! Ngta chỉ giảm các chi phí phụ thôi.
theo như bạn nói là đi cũng an toàn. an toàn kiểu gì mà cứ lỗi kỹ thuật liên miên thế???
[BCOLOR=#f0f7fc] [/BCOLOR]

Tập Lái
10/11/15
18
2
3
30
Gớm chết, các ông suốt ngày kêu la đủ trò, nếu không có nó thì lấy đâu ra máy bay giá rẻ mà đi? Mẹ đi VNA có mà đắt há mồm

Tập Lái
10/11/15
12
3
3
30
VNA đắt xắt ra miếng, mỗi người còn được mang theo 20kg hành lý nữa, tha hồ luôn vja thì phải mua

Hạng B1
30/6/15
61
8
8
33
ở đâu chả lỗi kỹ thuật, chả hãng hàng không nào dồn chuyến cả, nói delay thì bạn bay Sing chưa? Delay 11 tiếng nha :) mình là đứa bị delay 11 tiếng đây k kêu ca j thì thôi ạ! Sau khi bị delay 11h mình bay tiếp khoảng 15h nữa mới đến nơi mà trong khi tờ thông tin có 13h nha :) hãng k thông báo j luôn ạ :)

Tập Lái
10/11/15
18
2
3
30
ở đâu chả lỗi kỹ thuật, chả hãng hàng không nào dồn chuyến cả, nói delay thì bạn bay Sing chưa? Delay 11 tiếng nha :) mình là đứa bị delay 11 tiếng đây k kêu ca j thì thôi ạ! Sau khi bị delay 11h mình bay tiếp khoảng 15h nữa mới đến nơi mà trong khi tờ thông tin có 13h nha :) hãng k thông báo j luôn ạ :)
Em như bác em ra đốt mẹ cái máy bay đi