Hạng B1
24/5/16
91
28
18
38
Đang cần lên đời cho v2 đầu dvd . e thì kinh phí eo hẹp nên đang tính gắn hàng tung của hiệu slinhan. Các pác thấy sa ạh?

Tập Lái
5/11/12
2
0
1
Mình cần tìm hiểu mua 1 cái vcd có tích hợp vietmap chỉ đường để chạy uber, bác nào có kinh nghiệm tư vấn dùm mình với, giá hạt dẻ mà tốt nha mọi người. Cảm ơn các bạn nhiều. À quên xe mình INNOVA 2012.

Hạng C
26/3/13
646
593
93
Mình cần tìm hiểu mua 1 cái vcd có tích hợp vietmap chỉ đường để chạy uber, bác nào có kinh nghiệm tư vấn dùm mình với, giá hạt dẻ mà tốt nha mọi người. Cảm ơn các bạn nhiều. À quên xe mình INNOVA 2012.
Trên đời này còn có cái j rẻ mà tốt hả bác? Câu đó đã lưu vào lịch sử lâu rồi.
Ra ADV mua hàng Tung Của chắc rẻ........ Mà hên xui

• Like
Reactions: lenam999
Tập Lái
5/11/12
2
0
1
Trên đời này còn có cái j rẻ mà tốt hả bác? Câu đó đã lưu vào lịch sử lâu rồi.
Ra ADV mua hàng Tung Của chắc rẻ........ Mà hên xui
Ok, tks bác. Ra ngoài đó thì loạn cả mẫu mã lẫn giá. Bác có biết tiệm nào uy tính chỉ mình với.

Tập Lái
17/9/16
1
0
1
44
Có bác nào nâng cấp thừa Ampli 4 kênh thì ới em. Em đang cần nhưng kinh phí eo hẹp quá không đủ tiền mua mới.

1Phần quan trọng mà e thấy các b vẫn chưa để ý đó là chất lượng nhạc(Bit rate đó ah). Đầu cho xe ôtô bt thì các bác chạy nhạc có Bit rate 320 là quá ok rùi ah. so với 128 thì khỏi nghĩ, 128 nghe nhiều khi dải tần nó còn thiếu nhiều, nhưng nếu là 320 thì gần như là đủ hết ah.Nếu đầu bác nào sịn hơn thì có thể chạy Lossless(các này + bộ dàn khủng thì nghe cự sướng tai luôn).