Hạng B2
23/12/15
106
116
43
Bác chủ lên thông tin thêm là hình chụp xe gởi tại nhà hàng xóm :p
Yêu H2O khó vậy sao:)

• Like
Reactions: Bibi12
Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Xe dởm đã được định nghĩa trên VNexpress là Đức/Pháp/âu/Mỹ/Hàn/Việt ............. KKKK theo bạn dmqtrieu

Hạng B2
27/9/18
242
177
58
37
Vấn đề của Vinfast nói riêng và của Vingroup nói chung là thế lực phía sau quá mạnh, bao nhiêu scandal xảy ra (ko chỉ riêng oto mà còn thương mại điện tử, nhà cửa, trường học, bệnh viện ...) đều được bưng bít khỏi các kênh truyền thông. Vô hình chung dẫn đến việc các sản phẩm của Vin đều có khâu hậu mãi (after sale) rất yếu kém vì ko có sự phản hồi 2 chiều đến khách hàng. Trái ngược hoàn toàn với Viettel hay Thế giới di động là những doanh nghiệp luôn nỗ lực trong việc chăm sóc khách hàng cũng như có hệ thống kiểm soát chất lượng đa kênh rất tốt và cầu thị.
bác nói chuẩn ko cần chỉnh, em chỉ bổ sung thêm là Vin nuôi chó quá đông, cứ hở ra tý, chê hay phàn nàn dịch vụ là y như rằng sẽ bị 1 bầy hùa vào cắn loạn xạ nào là ko có tiền mua, nào là tự nhục, nào là loser của cuộc đời =)) em đưa vợ em đọc chung mà cười ko ngớt, lương của tụi nó ko biết dc bằng 1/20 income của em chưa mà nó chửi mình loser thế mới đau.

PS: có khi bác chủ bán fadil mua luxSA đấy ahihihi

Hạng D
14/6/17
1.758
29.868
113
Ng ta ko thích nữa, ng ta bán, và bán giá khá là hợp lý, bớt chút lộc lá là OK rồi. Vin nó kề súng dzô đầu bắt tụi bây mua hả, Vin nó ko bán xe hơi giá 50tr cho tụi bây tụi bây acay à ???

Mấy thằng chửi đa phần trong tk ngân hàng đéo đủ tiền mua nổi chiếc SH150 chứ đừng nói đến việc đập hộp mua fadil.

Khôn quá, khôn sao ko đi ra ngoài kiếm tiền rồi mua Bim Merc để bố tướng với đời .

• Like
Reactions: truc.le
Hạng B1
2/7/17
67
21
8
45
Xe ngon nên để đi chứ sao bán. Trước khi mua cũng đã nguyên cứu vị trí để xe và các thứ khác nữa rồi chứ....

Hạng B1
12/7/14
66
52
18
41
Ng ta ko thích nữa, ng ta bán, và bán giá khá là hợp lý, bớt chút lộc lá là OK rồi. Vin nó kề súng dzô đầu bắt tụi bây mua hả, Vin nó ko bán xe hơi giá 50tr cho tụi bây tụi bây acay à ???

Mấy thằng chửi đa phần trong tk ngân hàng đéo đủ tiền mua nổi chiếc SH150 chứ đừng nói đến việc đập hộp mua fadil.

Khôn quá, khôn sao ko đi ra ngoài kiếm tiền rồi mua Bim Merc để bố tướng với đời .

Nóng quá.
Mình đọc hết các comment hầu như ít thấy ai nói giá đắt rẻ. Thà rao bán như bạn nói "Tôi không thích nữa tôi bán" thì chắc sẽ ít anti-comment (còn tại sao ko thích thì không cần nói). Đằng này chủ thớt bán với lý do "Nhà trật", nên nhiều người cho là không trung thực (mà có lẽ không trung thực thật - theo cảm giác của mình), lấp liếm thông tin, nên mới phản bác thôi.

Hạng D
14/6/17
1.758
29.868
113
Nóng quá.
Mình đọc hết các comment hầu như ít thấy ai nói giá đắt rẻ. Thà rao bán như bạn nói "Tôi không thích nữa tôi bán" thì chắc sẽ ít anti-comment (còn tại sao ko thích thì không cần nói). Đằng này chủ thớt bán với lý do "Nhà trật", nên nhiều người cho là không trung thực (mà có lẽ không trung thực thật - theo cảm giác của mình), lấp liếm thông tin, nên mới phản bác thôi.
Dạ, hồi sáng e đau bụng :D

Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Thương hiệu đang làm bá chủ ở VN như TOY ...đang đặt bom gài mìn, quá bình thường ... KKKKKK